Zitto: Kama Rais, ningekuwa na ushahidi uliotolewa na Kamati na kuuamini, ningetaifisha migodi

The Elephant

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
3,980
2,000
Ni sahihi kabisa,hata ukimsikiliza yule prof wa Acacia,anaongea technical sana,win to win situation,alafu sizonje we've agreed they'll pay,what nonsense is this?,
Mwenyewe nawashangaa baadhi ya watu humu.. watalipa kwa utafiti au uchunguzi upi?? walishakataa hadharani vile viwango vilivyotajwa na kamati..
Nachoona mimi hawa watu wataka kumwelewesha rais hasahasa jinsi wao wanavyofanya kazi.. at the end of the day lazima uchunguzi ufanyike upya
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,841
2,000
Kama namuelewa Zitto, ana mashaka na hizi Report mbili! Ngoja tuone mwisho wake!
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,418
2,000
KILA KITU KINA SHERIA NA TARATIBU ZAKE,UNAANZAJE KUTAIFISHA BILA KUZIFUATA TARATIBU HUSIKA KWANZA,HUO UTAKUWA UBABE
Kumbe ukimkamata mwizi wako wa siku nyingi utamwingiza ndani, umpikie ugali na kumnawisha mikono mjadiliane alivyokuwa anakuibia?? Kwani ni huyo Dr, Thornton alikuja kabla ya makontena ya makinikia kukamatwa au alikuja baada ya kujua limebumburuka?? Acheni kelele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom