Zitto: Kama Rais, ningekuwa na ushahidi uliotolewa na Kamati na kuuamini, ningetaifisha migodi

mbikagani

JF-Expert Member
Dec 5, 2014
3,110
2,000
Basi angeandika yeye, kila fani ina elimu yake, labda naye ni msomi wa madini na amebobea kuliko hao walimu wake wa uchumi!
Hivi umeelewa alichoandika!
Mbona unachopinga na alichoandika ni tofauti?

Ndiyo maana ccm inaendelea kutawala!!
 

MIGNON

JF-Expert Member
Nov 23, 2009
3,911
2,000
Huyu jamàa anaweza siasa za kishirikina tu mengine hana anachojua kila jambo linataratibu zake siyo kuamka tu unataifisha.
Simiyu Yetu sijakusikia muda mrefu na mwenzio MwanaDiwani.
Zitto kasema angekuwa na ushahidi kama ule aliopatiwa Raisi basi migodi ingekuwa mali yetu leo,in another words,wezi,hawana usajili,wakwepa kodi
 

Wo shi niubi

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
1,093
2,000
Magufuli akitaifisha haraka haraka tunasema amekurupuka, ni bora basi afuate sharia na kusikiliza pande zote kabla hajachukua hatua, kingine je zito anaamini huo ushahidi ? asimsakizie mwenzie tu wakati pengine hata yeye hana imani, angesema kwa ushahidi huu uliotolewa na tume serikali itaifishe migodi.
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,431
2,000
Mngesema hajafuata taratibu..ingekuwa kama ishu ya madawa ya kulevya hapa
 

Kambiaso

Senior Member
Apr 2, 2012
144
250
Mwenyewe nawashangaa baadhi ya watu humu.. watalipa kwa utafiti au uchunguzi upi?? walishakataa hadharani vile viwango vilivyotajwa na kamati..
Nachoona mimi hawa watu wataka kumwelewesha rais hasahasa jinsi wao wanavyofanya kazi.. at the end of the day lazima uchunguzi ufanyike upya
Experts wa kada mbalimbali wameshafanya uchunguzi,huo uchunguzi mpya upi?wa kazi gani?JPM angeamua angepotezea ishu na Makinikia na ela tusingepata hata ndululu,Magu nail it man,mzigo uingie tujenge SGR yetu ya Dsm hadi Mwanza hilo ndio la msingi.
 

cai

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
1,352
2,000
KILA KITU KINA SHERIA NA TARATIBU ZAKE,UNAANZAJE KUTAIFISHA BILA KUZIFUATA TARATIBU HUSIKA KWANZA,HUO UTAKUWA UBABE
Umemkuta mbuzi shambani kwako anakula mahindi, kila ukiuliza mwenye mbuzi hajitokezi, utafanya nini?
 

Atubela

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
747
1,000
Huyu Zitto nae naona akili imedumaa kuwaza Azimio la ACT, sera za utaifishaji zimepitwa na wakati, haoni Zimbabwe ilipotaifisha mashamba ya wazungu!
 

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,525
2,000
huyu jamaa anavutiaga bangi chooni bila shaka!
Nimeingizwa mkenge na nyie naona nimeingia.
tmp_5917-FB_IMG_1497467530457-1840170113.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom