Zitto bado ruzuku ya ubunge inaingia CHADEMA?

Zitto bado ruzuku ya ubunge inaingia CHADEMA?

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
images (5).jpg images (1).jpg images (3).jpg​

Kama ilivyo kwa mbunge wa CUF, NCCR Mageuzi na sasa Zitto, kwa vile ngazi ushindi kiti cha ubunge kisiasa ilikuwa Chadema, na ubunge upo kwa miavuli ya kichama kwa mazingira ya sasa, licha ya kutoshirikishwa masuala ya chama kama ilivyotokea, hesabu ya ruzuku toka serikalini kwenda vyama vya siasa kadiri ya jedwali ya kura za Urais, ubunge na madiwani, dhahiri Zitto bado anainufaisha Chadema hata kama yupo ndani ya mkakati wa chama chake kipya.
 
km CDM sio mafisad wairejeshe hazina kwa kuwa hawamtambui; lkn kwa matumbo yao hyo n ndoto mbowe arejeshe fedha!!!!!
Ameyataka mwenyewe, angewaachia ubunge wao leo angekuwa kwenye kampeni za ubunge kama ilivyo Kalenga
 

Kama ilivyo kwa mbunge wa CUF, NCCR Mageuzi na sasa Zitto, kwa vile ngazi ushindi kiti cha ubunge kisiasa ilikuwa Chadema, na ubunge upo kwa miavuli ya kichama kwa mazingira ya sasa, licha ya kutoshirikishwa masuala ya chama kama ilivyotokea, hesabu ya ruzuku toka serikalini kwenda vyama vya siasa kadiri ya jedwali ya kura za Urais, ubunge na madiwani, dhahiri Zitto bado anainufaisha Chadema hata kama yupo ndani ya mkakati wa chama chake kipya.


Wewe Unataka AISHIJE? Umeona ndio Maana alikwenda MAHAKAMANI? GROW UP Mwananchi,,, Anajua Atendacho

Nje Amewamwagia Matope wananchi hamuoni chochote akifanyacho kama nikibaya; lakini ndani Amechafua haswa zaidi FRANTIC BUT Un-FABULOUS Politician...
 
Zitto nakushauri endelea kukaa KIMYA kwa sasa! Wanajaribu kila namna kuleta Habari zako ili walau wasikie Reaction yako. Muda utafika na hutasubiri Thread za Kizushi kama hizi.
 

Wewe Unataka AISHIJE? Umeona ndio Maana alikwenda MAHAKAMANI? GROW UP Mwananchi,,, Anajua Atendacho

Nje Amewamwagia Matope wananchi hamuoni chochote akifanyacho kama nikibaya; lakini ndani Amechafua haswa zaidi FRANTIC BUT Un-FABULOUS Politician...

Great thinker hujasaidia kuelewesha jf ninachodadisi kuhusu ruzuku, maana mbunge au diwani anapopungua kwenye idadi ya hao wawakilishi kwenye chama husika huathiri pia ruzuku ya serikali chamani kimapato. Kwa vile Zitto ni mbunge wa mahakama kwa sasa, mpango mzima wa ruzuku unaenda Chadema au wapi? Hilo ndilo swali langu la msingi ambalo pengine wengi wetu na wananchi wangependa kupata ufafanuzi.
 
meanwhile zitto mwenyewe kimyaaaa, lakini wanaodai zitto kafa kisiasa ndio kila siku kuanzisha threads za kumjadili!
 
zzk anajiandaa kuaj na act,tumsubiri. Kama anadhani wasaliti wenzie watamuunga mkono mpaka mwaisho,ataipata fresh
 
zzk anajiandaa kuaj na act,tumsubiri. Kama anadhani wasaliti wenzie watamuunga mkono mpaka mwaisho,ataipata fresh

Mada hii ujumbe wake kuchokonoa utaratibu wa wabunge wanaofukuzwa kutoka vyama vyao na kubaki na hadhi ya ubunge kimahakama tu, je, kuna mpango gani juu ya ruzuku ambayo ilikuwa inaenda chamani? Hilo ndilo ninalotaka kujibiwa, hayo mengine mimi siyajui.
 
Zitto bado ni mwanachama halali wa Chadema, chama kimemsimamisha kwamda kutojishughulisha na siasa za chadema tu. Bado ni mwanachama
 
Back
Top Bottom