Zingatia wanaokuja msibani au kwenye sherehe


moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
3,326
Likes
1,799
Points
280
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
3,326 1,799 280
habari wakuu
naomba tuzingatie hili suala ,wengi tunaamini kwamba wengi wanaofika msibani au kwenye sherehe fulani basi wanatupenda au wanatukubali .Ukija kuzingatia vizuri utakuta kumbe wengine ni wale wanafiki ,wachorafi ,wasambazaji,ambao hawapendi mambo yako yawe vizuri, sasa ni bora yule aliye kwenye sherehe na watu watatu ambao sio wanafiki kuliko aliye na watu mia afu 99 wote wanafiki
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,408
Likes
2,206
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,408 2,206 280
habari wakuu
naomba tuzingatie hili suala ,wengi tunaamini kwamba wengi wanaofika msibani au kwenye sherehe fulani basi wanatupenda au wanatukubali .Ukija kuzingatia vizuri utakuta kumbe wengine ni wale wanafiki ,wachorafi ,wasambazaji,ambao hawapendi mambo yako yawe vizuri, sasa ni bora yule aliye kwenye sherehe na watu watatu ambao sio wanafiki kuliko aliye na watu mia afu 99 wote wanafiki

Ni kweli na bahati mbaya watanzania wengi wako hivi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346