Zingatia haya yatakusaidia katika maisha yako..

Zingatia haya yatakusaidia katika maisha yako..

Status
Not open for further replies.
Umenena kweli kaka. Uislamu una shear tabia moja ya msingi sana na dini zingine, unasisitiza sana upendo na amani, hii ni tunu muhimu sana katika maisha ya sie viumbe tusio jua hatma ya kesho yetu.

Mwenyezi Mungu atujalie tuwe ni wenye kutendeana mema mpaka pale tutakapo ondoka kwenye uso wa hii dunia. Inshaallaah.

Tuwe na uhalisia na Imani ya kweli juu ya tuyazungumzayo/tuyaandikayo na si kufurahisha tu wasomaji,

M/Mungu atusaidie wepesi katika hilo,
na kukumbuka baada ya leo ni kesho na baada ya sasa ni baadaye

Aamiin,
 
kunawatu siwaelewi hapa. Sijui ni uvivu wa kufikiri ama ni utoto unawasumbua? Dini hazikuletwa kutufarakanyisha wandugu. Acheni ubaguzi usio na maana.
 
Mahmood, ujumbe wako una maana kubwa sana kwetu wanadamu! Tumekuwa tukiambiwa, hasira hasara! Basi tumwombe mwenyezi Mungu atuepushe na kitu hiki haramu kabisa. Manake bila kufanya hivyo sisi kama viumbe dhaifu hatuwezi kuhimili!
 
Mahmood, ujumbe wako una maana kubwa sana kwetu wanadamu! Tumekuwa tukiambiwa, hasira hasara! Basi tumwombe mwenyezi Mungu atuepushe na kitu hiki haramu kabisa. Manake bila kufanya hivyo sisi kama viumbe dhaifu hatuwezi kuhimili!

Kisugujira kweli Hasira ni hasara.
 
MASHALLAH!! Akhsante sana kwa neno lenye Hekma na busara tele. Mungu atusaidie tuwe ni wepesi wa kusamehe na kusahau Inshallah!
 
MASHALLAH!! Akhsante sana kwa neno lenye Hekma na busara tele. Mungu atusaidie tuwe ni wepesi wa kusamehe na kusahau Inshallah!

Amin.

Ahsaant Tegamatwi kwa maoni yako.
 
Mahmood, ujumbe wako una maana kubwa sana kwetu wanadamu! Tumekuwa tukiambiwa, hasira hasara! Basi tumwombe mwenyezi Mungu atuepushe na kitu hiki haramu kabisa. Manake bila kufanya hivyo sisi kama viumbe dhaifu hatuwezi kuhimili!

Thank you Kisugujira.
 
BarakaAllah-Fikum.... WanaJf hiyo elmu na mafunzo mema kwa jamii..... Kuna kheri kubwa katika kalimateni na hekima hizo. Swadakta wa Sadaka Al-Rasoul-elkarim.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom