Zingatia haya yatakusaidia katika maisha yako..


Status
Not open for further replies.
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Kitu kizuri na chenye manufaa duniani ni kuilea nafsi iwe yenye kuridhika na kushukuru, na kuwa na nia safi.

Na hakuna kitu chema chenye kuleta faida kama kuwasamehe WENZAKO wote wenye kukukosea na wenye kukuchukia!

Lakin kuna jambo jingine bora zaidi hata Mtume
(S.A.W.) aliwahi kumuusia mmoja kati ya swahaba wake zaidi ya mara 3,
na kila mara alirudia akisistiza:

"USIKASIRIKE!"
"USIKASIRIKE!"
"USIKASIRIKE!"

Kwani hasira huzaa Chuki,
Chuki huzaa maudhi,
Maudhi huzaa kisirani, na
Kisirani huondosha nuru njema maishani na
huondosha mapenzi, maelewano, utulivu, na amani.

Tuazimie kutenda mema na Mungu Atatujaalia tawfiq,

In Sha Allah
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Walisemaga hasira ni hasara
 
M

mikogo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
175
Likes
4
Points
35
M

mikogo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
175 4 35
Hakika Mungu Mkubwa.

Jamaa haendi msikitini lakini anahoji mahubiri ya msikitini, uzuri ni kwaba ujumbe umemfikia.
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Mngekuwa mnahubiri haya kwenye nyumba zenu za ibada, dunia yetu ingekuwa ni mahali salama pa kuishi.
Haya ndio yanayo huburiwa katika nyumba za ibada.

Ndio maana Waislamu na Wakristo wanaishi pamoja na kwa usalama hapa Tanzania, mshukuru Mungu (acha fikra mbaya).
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Kusingekuwa na magaidi.
Haya ndio yanayo huburiwa katika nyumba za ibada.

Ndio maana Waislamu na Wakristo wanaishi pamoja na kwa usalama hapa Tanzania, mshukuru Mungu (acha fikra mbaya).
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
16,432
Likes
3,239
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
16,432 3,239 280
Nzuri nimeipenda.. and I will work for it
 
B

BUGE

Senior Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
159
Likes
0
Points
33
B

BUGE

Senior Member
Joined Sep 22, 2013
159 0 33
Inaonesha humu ndani kuna watu hawajui ugaidi ni nini na chanzo chake ni nn na wapi? poleni sana mungu atupe uwezo wa kutumia akili zetu
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
472
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 472 80
Ujumbe mzuri,kwa waungwana wanaoona kuwa JF ni sehemu ya kupata mawazo mapya watajifunza vitu.
 
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
212
Likes
3
Points
35
Age
46
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2013
212 3 35
Haya ndio yanayo huburiwa katika nyumba za ibada.

Ndio maana Waislamu na Wakristo wanaishi pamoja na kwa usalama hapa Tanzania, mshukuru Mungu (acha fikra mbaya).
Sawa mkuu.

Tuombe Mungu sheikh Ponda na wenzake wawe na fikra kama zako.
 
L

lubasazi

Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
39
Likes
5
Points
0
L

lubasazi

Member
Joined Nov 13, 2013
39 5 0
kuna sababu za kumfanya mtu akasirike,naweza kusema huwa inatokea ghafla agharabu kusema hapa nakasirika au pale sikasiriki,huenda ukasema hivyo lakini ikitokea hali halisi huenda ukakasirika,kwa mfano,imetokea tu umegundua mke wako anabwana pembeni,hapa pia utasemaje,kwa asili haiji hasira automaticaly?labda cha kuongeza kwamba kukasirika hakukwepeki ila kinachotakiwa ni kutulia kwanza unapohisi umekasirika yaani usitoe maamuzi ukiwa una hasira,ila hasira haizuiliki.hata hivyo umejitahidi kutuletea kitu tofauti kidogo...
 
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
383
Likes
20
Points
35
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
383 20 35
Haya ndio yanayo huburiwa katika nyumba za ibada.

Ndio maana Waislamu na Wakristo wanaishi pamoja na kwa usalama hapa Tanzania, mshukuru Mungu (acha fikra mbaya).
ukweli utabaki palepale.....!!! na moyo wa mtu ni sanduku....!!!
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
waislam na wakristo sio maadui, wote ni watoto wa Mungu
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,306
Likes
512
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,306 512 280
ukweli utabaki palepale.....!!! na moyo wa mtu ni sanduku....!!!
Ondoa fikra mbaya mkuu, kama huamini livunje hilo sanduku ili uone kilichomo ndani. Kuwa na moyo safi kwa mwenzio mtendee yaliyo mema kwani yatamfanya aone aibu hivyo kumfanya aondoe nia ovu kwako.
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,426
Likes
498
Points
180
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,426 498 180
Kweli kabisa...upendo ni tunda la roho, hasira uharibu moyo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,561
Members 481,767
Posts 29,776,053