Zilizopendwa za Dini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zilizopendwa za Dini

Discussion in 'Entertainment' started by Duduwasha, Dec 3, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Hili goma lilikuwa ni kali lilipendwa sana kanda ya ziwa na kwingineko nilisikia kuna tajili mmoja wa Kenya aliwatafuta waimbaji wote waliopo hai na kuimba nyimbo zote upya na kuziweka on video hapo ukiwatizama wanaonekana ni wazee wazee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Huu nadhani ulikuwa the best all the time till now tatizo haupo kwenye good record au Radio Tanzania wanaweza kuwa na good record

    coz huu wimbo ulikuwa unaombwa upigwe redion wa watuma salamu pia wagonjwa kwenye mahospital katika kipindi cha pole mgonjwa Kwaya ya Arusha Mjini

    Ulipenda hata na wale wa Dini ya Kiislam waliuomba kweli una mafundisho mazuri si Utani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    lulu iko Mbinguni hii nayo ilipendwa sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280


    Munisi nae hakubaki nyuma na vinyombo vyake rap cartoon


    Ile ya Ndege kulia usiku nayo ilikuwa kali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...