Ziara za ACT - Wazalendo zawapagaisha CHADEMA

Ziara za ACT - Wazalendo zawapagaisha CHADEMA

Mwl. Kaijage

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Posts
216
Reaction score
214
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.

Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.


 
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.

mwisho leo kusoma post zako.
 
Mtahangaika sana!.hamtaki kuamini kua threads Zenu zinabuma sasa hivi?,,this is tz buana only 3wks in media tuu,shenztype act
 
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.

kichaa kalogwa tena
 
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.

Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.



Mwl. Kaijage unakipenda sana hichi chama...? Mm nakutakieni kila lililoheri katika safari yenu ya kuelekea IKULU
 
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.

Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.



Hivi chama chako hakijaona mtu mwingine wa kukisaidia propaganda zaidi yako? Kama ni kweli, basi uwe unaipanga kidogo kbla ya kupost matapishi yako. Utakiua chama chenu kwa kukosa kujua adaui yenu kimkakati ni nani kati ya upinzani na chama tawala
 
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.

Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.



Maneno haya yanatakiwa yaandikwe na CCM. Eleza wewe ni mpinzani au ni mpinzani wa upinzani? Hakika mtu ukiwa na roho ya usaliti inakuondolea hekima na akili. Kama hayo ndiyo madhumuni ya kuanzisha ACT, then hakitafika mbali. Mwulize Dovutwa anayetangazia umma eti waipigie katiba pendekezwa kura ya ndiyo na wakati uo huo akisema ni mpinzani lakini akaenda mbali zaidi akitaka wapinzani wamwambie ni kwa nini walihama CCM. Hawa ndiyo akina the so called mwalimu Kaijage. Traitors! Traitors.
 
Act wazalendo Tumeanza na mungu tutamaliza na mungu.

Huyo mungu wa herufi ndogo mliyeanza naye ndiye atawaparanganisha kabla hamjafika. Mmeiga slogan ya Chadema kuwa wameanza na Mungu? Mbona mmeshindwa kabla ya kuanza? Kama makada wa chama hiki ni akina the so called mwalimu Kaijage, my foot, .....
 
Safari bado ndefu sana. Kama hawa ndio walimu tunaowategemea ajili ya kuwaweka sawa watoto wetu. Mwl. Kaijage yani nyie mlianzisha chama cha upinzani ili kushindana na upinzani au?
Kama hiyo ndo ilani yenu basi hii watanzania wanaohitaji ukombozi watawalilia sana.
 
Last edited by a moderator:
Ziara mmezifanyia wapi au jamiiforum na facebook ??
 
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.

Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.


Hadithi zako ni za kumfurahisha MFALME.
Hongera sana.
 
Ziara mfululizo za ACT-WAZALENDO sasa zimeanza kuwapagaisha Chadema na kuanza kundaa mbinu ovu za kuharibu ziara hizo.Kwani katika ziara hizo kuna makundi ya watu kutoka vyama vya CCM na Chadema wanakwenda kujiunga na ACT-WAZALENDO.

Chadema wameanza kupata hofu ya wanachama wao kukihama chama hicho ambacho kimeanza kupoteza mvuto kwa wananchi.Viongozi na wanachama wa Chadema wameanza kutumiana meseji zenye kuhofia ziara hizo za mikoa kumi zitakazoongozwa na viongozi wa ACT-WAZALENDO TAIFA.


Kweli wewe Ni Mwalimu kanjanja.
 
Last edited by a moderator:
Leo ndio nimeamini.
Kumbe ACT ni kibaraka wa CCM
 
Ni lazima watu wenye nia ya dhati ya kuleta mabadiliko wakiwaona wawe na matumbo moto maana nyie ACT lengo lenu ni kuvuruga hizi harakati kwa maslahi ya ccm
 
Huyu Mwl kanjanja akiona act inaanza kufifia kwenye mitandao anaanzisha thread ili watu waijadili.
 
Back
Top Bottom