Zembwela: Mbona hukuitwa Bunge la Katiba??

Zembwela: Mbona hukuitwa Bunge la Katiba??

Renzel

New Member
Joined
Jun 12, 2013
Posts
3
Reaction score
11
Hii haina kuficha, kwa huu wa sasa, Kipindi cha SuperMix, kikisimamiwa na Zembwela kimekuwa msaada mkubwa kwa Jamii, kutokana kile kinachowasilishwa. Nazidi kuamini akili hii ya Zembwela ingekuwepo kwenye moja ya viti katika Bunge la Katiba, kuna hatua tungepiga.
Piga kazi mkubwa, Umenifurahisha ulipoukataa usharobaro katika kazi. SuperMix kati ya vipindi bora vya asubuhi.
 
Haiwezekani kila mwenye wazo zuri au kila mwenye mapenzi mema na nchi yake akaingizwa kwenye bunge maalum la katiba!! Ndio maana maoni yalikusanywa kuanzia kwawananchi wa kawaida ingawa leo hii yamebezwa!!

Ila kwaupande wa Zembwela anastahili pongezi sana' maana anajua anachokifanya na anakitendea haki kipindi chake na wananchi kwaujumla!! Lazaidi ni muhalisia na anaijua vizuri jamii yetu.

Akiendelea hivyohivyo atafika anapostahili kufika!!

Kila lakheri Zembwela.
 
Back
Top Bottom