Zawadi anastahili Kaseja tyuu?

I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,668
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,668 2,000
Mimi nimefika mbali mno kwa ile 10...
....kwa kiasi kile angeweza kuwakatia watoto masikini 200 kadi za matibabu,bima ya afya-NHIF
Juma k juma 1.5 iliosha sana kwa juhudi alioonyesha.
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,668
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,668 2,000
Mimi nimefika mbali mno kwa ile 10...
....kwa kiasi kile angeweza kuwakatia watoto masikini 200 kadi za matibabu,bima ya afya-NHIF
Juma k juma 1.5 iliosha sana kwa juhudi alioonyesha.
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
Wewe umewapa wachezaji gani zawadi mbali ya kaseja ?
au zawadi yako ni kujaribu kutafuta mapungufu ya zawadi aliyoitoa Makonda ?
Zawadi ikitumika vibaya inaweza kukupa matokeo hasi mbele ya safari.
Wewe umewapa wachezaji gani zawadi mbali ya kaseja ?
au zawadi yako ni kujaribu kutafuta mapungufu ya zawadi aliyoitoa Makonda ?
It should be "All or None" timu yetu bado changa Sana, wachezaji wanacheza Kwa kujitolea Tu hakuna hela. Kama kuna mwenye chochote basi kiratibiwe na kuwekwa kwenye mfuko mmoja ili kiwafikie wote. Hii inaweza kusababisha beki asijitume kulilinda goli lake kwa moyo wake wote
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Zawadi ikitumika vibaya inaweza kukupa matokeo hasi mbele ya safari.
It should be "All or None" timu yetu bado changa Sana, wachezaji wanacheza Kwa kujitolea Tu hakuna hela. Kama kuna mwenye chochote basi kiratibiwe na kuwekwa kwenye mfuko mmoja ili kiwafikie wote. Hii inaweza kusababisha beki asijitume kulilinda goli lake kwa moyo wake wote
Unaonaje wewe ukianza kuonyesha mfano kwa kuwapa wote zawadi
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
Unaonaje wewe ukianza kuonyesha mfano kwa kuwapa wote zawadi
Hahaha, hiyo mbona kawaida, toa account watu wawachangie wachezaji wao. Mbona ziko timu zinashiriki mashindano makubwana Sana Kwa njia ya kuchangishana na kuwapongeza wachezaji wao wote japo kidogokidogo? Fikiria Una watoto 3 nyumbani wameenda wote kuchunga ng'ombe mchana kutwa juani, wanaporudi nyumbani ghafla baba anampa mtoto mmoja togwa na kumpongeza Kwa kazi nzuri na kuwaacha wengine.
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Hahaha, hiyo mbona kawaida, toa account watu wawachangie wachezaji wao. Mbona ziko timu zinashiriki mashindano makubwana Sana Kwa njia ya kuchangishana na kuwapongeza wachezaji wao wote japo kidogokidogo? Fikiria Una watoto 3 nyumbani wameenda wote kuchunga ng'ombe mchana kutwa juani, wanaporudi nyumbani ghafla baba anampa mtoto mmoja togwa na kumpongeza Kwa kazi nzuri na kuwaacha wengine.
Nenda pale Uhuru. Ukakutane na uongozi wa TFF. Wao watakuelekeza namna ya kukabidhi zawadi zako.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
9,879
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
9,879 2,000
Wote wanastahili...! Ila aliyejitolea kwa Kaseja yawezekana ndo uwezo wake. Sasa sisi tumpongeze kwa moyo wa kutoa halafu kuhamasisha wengine wajitoe...badala kusubiri tufungwe tuanze tulaumu
Kessy aliokoa magoli 2 ya wazi

Tungefungwa penati zisingekuwepo
 

Forum statistics

Threads 1,336,618
Members 512,670
Posts 32,545,366
Top