Zawadi anastahili Kaseja tyuu?

kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
Mabeki, Viungo, wawinga, na mafowadi kwenye mechi na Burundi hawakustahili pongezi pia kama za kipa wetu Juma Kaseja?
 
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
3,260
Points
2,000
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
3,260 2,000
Mabeki, Viungo, wawinga, na mafowadi kwenye mechi na Burundi hawakustahili pongezi pia kama za kipa wetu Juma Kaseja?
Mtoto pendwa kaamua, utamfanyaje? Kwanza Ile ahadi ya awali ya kila mmoja kupewa m10 haijatekeleza.
 
K

kinje ketile

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
330
Points
500
K

kinje ketile

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
330 500
Wote wanastahili...! Ila aliyejitolea kwa Kaseja yawezekana ndo uwezo wake. Sasa sisi tumpongeze kwa moyo wa kutoa halafu kuhamasisha wengine wajitoe...badala kusubiri tufungwe tuanze tulaumu
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
22,228
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
22,228 2,000
Ulivyo andika heading kidogo imefanya nimepata mshtuko, na nimejikuta kama mzazi nina wahurumia wazazi wako pia kwa hasara walio ipata
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
8,899
Points
2,000
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
8,899 2,000
Ile milioni 10 imetoka wapi?Kwa mfuko upiiii
 
User2008

User2008

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2017
Messages
271
Points
250
User2008

User2008

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2017
271 250
Wanastahili wote.
Yy kaanza na kaseja we fuata na Gadiel.
Mm nije na Nyoni na mwingine achague mtu wake hivi kwanini sisi maskini ni walalamishi sana?
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
Wanastahili wote.
Yy kaanza na kaseja we fuata na Gadiel.
Mm nije na Nyoni na mwingine achague mtu wake hivi kwanini sisi maskini ni walalamishi sana?
Mpira wa miguu sio kama draft au table tennis. Zawadi isiporatibiwa Kwa ustadi inaweza kugeuka sumu kali (detromental) kwenye jambo linalokisudiwa
 
User2008

User2008

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2017
Messages
271
Points
250
User2008

User2008

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2017
271 250
Mpira wa miguu sio kama draft au table tennis. Zawadi isiporatibiwa Kwa ustadi inaweza kugeuka sumu kali (detromental) kwenye jambo linalokisudiwa
Mkuu hajasema kwa ajili ya kufuzu kasema nyota wake wa mmchezo.
Asa kuna man of the match wawili
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
Mkuu hajasema kwa ajili ya kufuzu kasema nyota wake wa mmchezo.
Asa kuna man of the match wawili
Kama wale wapigaji wetu wa penalties wangekosa wote kufunga bado man of the match angepewa hizo 10,000,000? Je, kama Samata asingefunga lile bao na Burundi wakapata bao 1 je, man of the match angekuwa Kaseja?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,682
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,682 2,000
Ulivyo andika heading kidogo imefanya nimepata mshtuko, na nimejikuta kama mzazi nina wahurumia wazazi wako pia kwa hasara walio ipata
Daah na mimi nimeshtuka sana mkuu.
 
User2008

User2008

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2017
Messages
271
Points
250
User2008

User2008

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2017
271 250
Kama wale wapigaji wetu wa penalties wangekosa wote kufunga bado man of the match angepewa hizo 10,000,000?
Kwani mkuu mfano mfungaji bora asipopewa pasi atafunga magoli?
Ulinganishi unaoutaka hapa hauwezekani hata siku moja man of the match hawezi kuwa zaidi ya mmoja.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
14,360
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
14,360 2,000
What a coincidence!

Huwa anawapa ma goalkeeper tu. Alianza Manula, sasa Kaseja.

Sio bure.
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
What a coincidence!

Huwa anawapa ma goalkeeper tu. Alianza Manula, sasa Kaseja.

Sio bure.
Sijui mabeki wasingemkinga na mashuti ya adui hali ingekuwaje kwa kipa wetu.
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
Ulivyo andika heading kidogo imefanya nimepata mshtuko, na nimejikuta kama mzazi nina wahurumia wazazi wako pia kwa hasara walio ipata
Huna vision, unataka kila kitu kiwe sasa.
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,728
Points
2,000
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,728 2,000
Zawadi ya Timu nzima,imepitia kwa nahodha.(Sina uhakika though)
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,822
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,822 2,000
Zawadi ya Timu nzima,imepitia kwa nahodha.(Sina uhakika though)
zawadi, kanuni na vigezo lazima vifahamike kwa wote kabla ya game kuanza ili kuwe na equal chance kwa kila mmoja kuipigania na kuipata. Aina ya zawadi na vigezo haviwezi kuwa mfukoni kwa mtu.
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,728
Points
2,000
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,728 2,000
zawadi, kanuni na vigezo lazima vifahamike kwa wote kabla ya game kuanza ili kuwe na equal chance kwa kila mmoja kuipigania na kuipata. Aina ya zawadi na vigezo haviwezi kuwa mfukoni kwa mtu.
Una hoja ya msingi Kavulata
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Mabeki, Viungo, wawinga, na mafowadi kwenye mechi na Burundi hawakustahili pongezi pia kama za kipa wetu Juma Kaseja?
Wewe umewapa wachezaji gani zawadi mbali ya kaseja ?
au zawadi yako ni kujaribu kutafuta mapungufu ya zawadi aliyoitoa Makonda ?
 

Forum statistics

Threads 1,336,688
Members 512,697
Posts 32,547,673
Top