Zanzibar kuna viongozi wangapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar kuna viongozi wangapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lusajo, Sep 19, 2008.

  1. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza, hivi Zanzibar (Tanzania Visiwani) kuna viongozi wangapi? na ina watu wangapi jumla?. Kwa sababu nimeona watu wafananishe na Tanzania Bara (Tanganyika) na idadi ya watu, maana nilikuwa nataka kujua "ratio" ya watu na viongozi kati ya Tanzania Bara na visiwani? na Je ni wangapi wanachaguliwa katika viti maalumu kutoka huko? Maana naona kama Viongozi ni wengi sana Zanzibar.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 887
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni wengi sana, mbunge wa zanzibar anawakilisha watu chini ya 2,500, lakini wanalipwa sawa na mbunge watanzania ambaye ana watu zaidi ya 50,000
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,596
    Trophy Points: 280
    Hahaha nilienda zbar nikaona jinsi wilaya na majimbo ya chaguzi yalivyo wajua ni kichekesho kabisa....haki tena wilaya ndio balaa kabisa..mfano eneo sawa na posta mpya,posta zamani.......hadi railway gerezani...kamata...mnazi mmoja...MKoa Tayari....ndani kuna wilaya 3..huwezi amini.....Mjini Magharibi ni kituko kabisa
     
  4. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2017
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 5,548
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    kweli kule visiwani itabidi wapunguze iÉ—adi ya viongozi wa kitaifa...
     
  5. CCM MKAMBARANI

    CCM MKAMBARANI JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2017
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 552
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    yuko seif.na makam wake shein.
     
  6. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,025
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Mbona tunawafuatafuata sana wazanzibar hebu tuwaache na mambo yao.
     
  7. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2017
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 5,548
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    nchi ndogo kijografia...

    yaani mkuu wa mkoa wa dar anaweza kuwa anaongoza watu wengi.... kuliko rais wa zenji...
     
Loading...