Zanzibar ilipaswa kuwa zaidi ya Mauritius!!

Zanzibar ilipaswa kuwa zaidi ya Mauritius!!

kiwatengu

Platinum Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
19,490
Reaction score
18,386
Wakuu, nimetafakari kidogo maendeleo walionayo hii nchi ndogo ya visiwa vya Bahari ya Hindi nakujiuliza nini kimeizuia Zanzibar kuendelea kama Mauritius.

Mauritius kwa sasa ndio nchi Bora kabisa Africa in many aspects....

What make Zanzibar stagnant?
 
Tatizo la Zanzibar ni kukubali kuwa koloni la Tanganyika, haitaendelea kamwe ,
Karume alikuwa na vision , aliondoka na vision zote, Rais wa znz anachaguliwa na Tanganyika kule Dodoma, maamuzi yote yanategemea bara, siasa za Tanganyika ndio zinazoleta umasikini znz
 
Tatizo la Zanzibar ni kukubali kuwa koloni la Tanganyika, haitaendelea kamwe ,
Karume alikuwa na vision , aliondoka na vision zote, Rais wa znz anachaguliwa na Tanganyika kule Dodoma, maamuzi yote yanategemea bara, siasa za Tanganyika ndio zinazoleta umasikini znz
Muungano?
 
kiwatengu,

Utake usitake, jibu ni hilo alilotoa kilam!! Inachukiza na kukera lakini ukweli wenyewe ndio huo! Sisi black sijui tuna matatizo gani!! Umaskini huwa unatufuata kila tulipo!!!

Thanks to Makaburu, na ile dhahabu iliyojaa SA kama sio Makaburu, na wenyewe hivi sasa wangekuwa wanachinjana chinjana kama ilivyo DRC!!!

Waangalie Haiti! Ingawaje wapo nje ya Africa, lakini linchi maskini Tanzania ina afadhali na wenyewe wamejaa wamatumbi!!!

Hata US, thanks to entertainment industry and sports especially basketball, football and baseball ndiko wanakotokea weusi but by average, na wenyewe ni maskini kuliko race zingine!!!

Kinyume chake, hata ukienda kijijini ndani ndani kabisa halafu ukakuta kuna Mhindi au Mwarabu mmoja anaishi huko; basi maisha yake yatakuwa na unafuu ukilinganisha na wenyeji hata kama Mwarabu au Mhindi huyo yupo hapo tangu ukoloni!!!
 
Wakuu, nimetafakari kidogo maendeleo walionayo hii nchi ndogo ya visiwa vya Bahari ya Hindi nakujiuliza nini kimeizuia Zanzibar kuendelea kama Mauritius.

Mauritius kwa sasa ndio nchi Bora kabisa Africa in many aspects....

What make Zanzibar stagnant?
Kwa nini Mauritius na isiwe Comoro?
 
Wakuu, nimetafakari kidogo maendeleo walionayo hii nchi ndogo ya visiwa vya Bahari ya Hindi nakujiuliza nini kimeizuia Zanzibar kuendelea kama Mauritius.

Mauritius kwa sasa ndio nchi Bora kabisa Africa in many aspects....

What make Zanzibar stagnant?
Kwasababu Zanzibar iko chini ya utawala wa CCM...

Na Mauritius hakuna CCM kule...

CCM haijawahi kujua nini maana ya maendeleo...

Ungana nami kuilaani CCM kwa kutufikisha hapa tulipo...

Ndugu yangu MENGELENI KWETU jiandae kuniwekea dhamana ntakapoitwa kwenda kutoa mkojo
 
kiwatengu,

Utake usitake, jibu ni hilo alilotoa kilam!! Inachukiza na kukera lakini ukweli wenyewe ndio huo! Sisi black sijui tuna matatizo gani!! Umaskini huwa unatufuata kila tulipo!!!

Thanks to Makaburu, na ile dhahabu iliyojaa SA kama sio Makaburu, na wenyewe hivi sasa wangekuwa wanachinjana chinjana kama ilivyo DRC!!!

Waangalie Haiti! Ingawaje wapo nje ya Africa, lakini linchi maskini Tanzania ina afadhali na wenyewe wamejaa wamatumbi!!!

Hata US, thanks to entertainment industry and sports especially basketball, football and baseball ndiko wanakotokea weusi but by average, na wenyewe ni maskini kuliko race zingine!!!

Kinyume chake, hata ukienda kijijini ndani ndani kabisa halafu ukakuta kuna Mhindi au Mwarabu mmoja anaishi huko; basi maisha yake yatakuwa na unafuu ukilinganisha na wenyeji hata kama Mwarabu au Mhindi huyo yupo hapo tangu ukoloni!!!
Tatizo ni black??
 
Back
Top Bottom