zamu kwa zamu


kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2013
Messages
1,712
Likes
2
Points
135
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined May 17, 2013
1,712 2 135
Duuh amenikumbusha nyimbo ya zamani saana, Baba bembeleza mwana analia ooo analia oooo
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
kabisaaaaa.....mtoto si wetu sote....
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
...mara moja moja si mbaya jamani
tutatafuta pesa saa ngapi? si ndiyo kisingizio cha kutukimbia kwa kuchacha? kwangu big nooooooooooooooooooo
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
Utawajua tu wanaocheza na mtoto akitoka kuogeshwa akavalishwa nguo safi,akijichafua tu mtoto anaambiwa nenda kwa mama
ankara tutafute saa ngapi?????
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
loooool!!.......hadi raha jaman
acha ushabiki hata mtoto anaonekana hapendi ndiyo maana anaangalia sana akimtafuta dada au mama yake, kazi ya mwanaume ni kutafuta pesa.
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
Eti ankara!!!
Mngekuwa hamuwaambii kina mama wafanye maarifa every now and then,yenu mnataka kusaidiwa yetu tufanye wenyewe fully inahuu?
mimi si wa aina hiyo mama tena ujiheshimu, ankara zangu ni za kukata na si kuhesabu, kama uliolewa na wakiume badala ya mwanaume utajuta kuzaliwa, by the way nakukaribisha kwangu kama mke wa tano
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
kabisaaaaa.....mtoto si wetu sote....
Wewe binti, Afrika hatufanyi hivyo! Sio issue ya mtoto kuwa wetu sote, kuna mambo mengi yanatazamwa katika kumlea mtoto, bila kusahau mila (zisiwe kandamizi)
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Mwanaume abebagi mtoto hivyo,huo ni ubwege.
Vijana wa kileo wanaleta uzungu katika afrika. Mwanamume habebi mtoto ni kukanyagwa na wanawake -wavulana wa siku hizi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,211
Members 482,048
Posts 29,800,630