Zama za kulilia mapenzi zishapita

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
3,087
Reaction score
6,020
Kitu ambacho siwezi kufanya ni kumlilia mtoto wa mama mkwe maana naona ni upungufu wa akili namliliaje mtu mzima afu tumekutana ukubwani tu.

Tukizinguana aende tu ni bora nimpende alionizaa, kwanza mwanaume kulilia ni dhambi kubwa sana wanawake wengi sana.

Mwanaume unapiga simu kwa mwanamke unalialia eti rudi wakati kaondoka mwenyewe kweli.
 
Mkuu pole sana yatapita tu na mungu akutie nguvu umalize mwendo salama.
 
Acha kujipa matumaini, ukishazima unalia mwenyewe kwenye ghetto lako.
 
Swali la msingi, Unaanzaje kumlilia mtu ambae yupo hai na hakudai?
 
Heee mkuu ,kumbe mapenzi yanaumizaga na hamsemiii😀😀

Mm npo na focus na pesa na Chelsea 😀 😀,mapenzi n ya watu wenye muda wakupotezaa...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…