Hazchem plate
JF-Expert Member
- Feb 25, 2011
- 11,059
- 15,534
Nikikutana nae Mpesa anatoa hela
Idara miaka yote imekuwa na uweledi tatizo ni wanasiasa wenuHuo udhaifu wake mmoja tu wa Kibinadamu hauondoi ukweli kwamba Yeye pamoja na Wenzake wa Kipindi hicho ndiyo walikuwa na Uweledi na Uzalendo wa kweli katika Utendaji wao wa Kinjagu na kusema kweli wameacha alama moja kubwa sana Idarani ambayo ilikuja kuharibiwa hasa kuanzia miaka ya 2005 hadi 2015 japo sasa hivi Idara inaanza tena kurejesha ule ule Ubora wake ambao Wahenga Sisi tuliobahatika kuwepo Kitambo hicho tuliona na kushuhudia.
Nadhani sina hakika labda Kitendo cha kuvunjwa kwa jingo la Tanesco kimemudhi sana kiac ameamua kukaa kinya
Safi sana ameamua kuishi maisha ya mwananchi wa kawaida.Nikikutana nae Mpesa anatoa hela
Muungeni kununua mboga zake sokoni. Pia msaidieni vibarua vya shambani mpate riziki.Tupo nae hapa dom
Huyo hata asipolima mkono utaenda kichwani wakati anacheza draft maana kumbuka analipwa 80% ya mshahara wa sasa wa Majaliwa....Yupo kwao analima maembe ili mkono uende kinywani.
Binadamu hapaswi kubwetekaHuyo hata asipolima mkono utaenda kichwani wakati anacheza draft maana kumbuka analipwa 80% ya mshahara wa sasa wa Majaliwa....