Yupo wapi Waziri Mkuu mstaafu Mizengo Kayanza Pinda?

Yupo wapi Waziri Mkuu mstaafu Mizengo Kayanza Pinda?

Nadhani sina hakika labda Kitendo cha kuvunjwa kwa jingo la Tanesco kimemudhi sana kiac ameamua kukaa kinya
 
Leo nimemuona dukani kwake pale kilimani karibu na uzunguni Dodoma
 
Mzee wa watu hapendi kiki..
Alitangaza kustafu siasa na kweli amestafu na yuko anafanya shughuri zake
img_9046.jpg
images.jpg
images.jpeg
 
Dukani? Are you serious? Yaani Waziri mkuu mstaafu atafanya biashara ya duka?
Kwanini asifanye biashara ya duka...[emoji45]
Na pale dukani kwake anauza bidhaa kama Maziwa, Asali, mboga na kadhalika toka huko shambani kwake.
Kwa taarifa yako Mzee Pinda ndie msambazaji mkubwa wa hizo bidhaa katika eneo la kilimani, uzunguni nk
 
Habari wadau wa JF.

Niende kwenye mada hapo juu. Huyu mheshimiwa amepotea kabisa ktk siasa, japo najua ni mwenyekiti wa bodi ya chuo kikuu huria nchini lakini hata huko hasikiki kivile.

Waziri mkuu wetu huyu ambaye pia alitia nia Urais ndani ya CCM 2015 yupo wapi na anafanya nini kwa sasa?

Siku zote Watu waliopitia Unjagu wa Eagle Wing House Makao Makuu Oysterbay hata kama walikuwa na Vyeo vya Kitaifa nchini huwa hawana makeke na mashauzi. Katika zile cream bora kabisa zilizopikwa na Wakorea, Waisraeli, Wabulgaria na Waingereza Kinjagu MKPP ni mmoja wapo na kiukweli ametukuka na anaitendea haki kabisa Fani yake hiyo.
 
Habari wadau wa JF.

Niende kwenye mada hapo juu. Huyu mheshimiwa amepotea kabisa ktk siasa, japo najua ni mwenyekiti wa bodi ya chuo kikuu huria nchini lakini hata huko hasikiki kivile.

Waziri mkuu wetu huyu ambaye pia alitia nia Urais ndani ya CCM 2015 yupo wapi na anafanya nini kwa sasa?
Mzee huyu wa kuigwa. Ukistaafu unatakiwa utulie na shghuli zako. Mzee wa watu alijiandaa yuko kwenye ranchi yake. Namenvy sana ila mie uwezo wa kuanzisha ranchi sina. Congrats Pinda. Yuko vizuri sana. Isitoshe aliomba msamaha kwa watanzania kama alitukosea. Nibadilisha mtizamo wangu kwa huyu mzee alipoomba msamaha. Ni muungwana sana.
 
Kwanini asifanye biashara ya duka...[emoji45]
Na pale dukani kwake anauza bidhaa kama Maziwa, Asali, mboga na kadhalika toka huko shambani kwake.
Kwa taarifa yako Mzee Pinda ndie msambazaji mkubwa wa hizo bidhaa katika eneo la kilimani, uzunguni nk
Aah kumbe outlet ya products zake nilifikiri anaenda kulangua pipi na mafuta ya kupikia, Kama ni bidhaa zake swadakta, alafu anatakiwa aihudumie angalau Africa mashariki sio mitaa ya dodoma, Waziri mkuu mstaafu mshahara wake ni 80% ya wa majaliwa acha allowances sasa kufanya biashara za mia mia lazima asieleweke
 
Aah kumbe outlet ya products zake nilifikiri anaenda kulangua pipi na mafuta ya kupikia, Kama ni bidhaa zake swadakta, alafu anatakiwa aihudumie angalau Africa mashariki sio mitaa ya dodoma, Waziri mkuu mstaafu mshahara wake ni 80% ya wa majaliwa acha allowances sasa kufanya biashara za mia mia lazima asieleweke
Nitamfikishia ushauri wako na jinsi unavyo taka wewe aendeshe miradi yake......
Lakini kwa ninavyo fahamu mimi ukiacha East Africa, Mzee Pinda ndie aliekua msafirishaji mkubwa wa asali toka tanzania to China (kwasasa sina hakika)
 
Ametulia tuliiiii
Baada ya kipindi cha utukufu cha kulinyonya taifa changa na masikini huku akifunikwa na mwamvuli wa rangi mbalimbali ikiwemo uaminifu, uwazi na ukweli kutuonesha nakutuaminisha vichache anavomiliki .

Bora akae kimya tu ,kwakuwa uzee unasonga mbele awape taarifa na wenzie wa bagamoyo na masasi waanze kutubu polepole kwa kutotimiza waliyotakiwa kuyatimiza na badala yake kuwa vinara wa dili chafu,mikataba ya kishenzi na kutojari vilio vya Walipa kodi
(I dare to speak what should be spoken)

"I'm me! "
 
Nitamfikishia ushauri wako na jinsi unavyo taka wewe aendeshe miradi yake......
Lakini kwa ninavyo fahamu mimi ukiacha East Africa, Mzee Pinda ndie aliekua msafirishaji mkubwa wa asali toka tanzania to China (kwasasa sina hakika)
Safi inapendeza sababu anazalisha ajira kwa vijana na kuleta kodi kwa serikali
 
Habari wadau wa JF.

Niende kwenye mada hapo juu. Huyu mheshimiwa amepotea kabisa ktk siasa, japo najua ni mwenyekiti wa bodi ya chuo kikuu huria nchini lakini hata huko hasikiki kivile.

Waziri mkuu wetu huyu ambaye pia alitia nia Urais ndani ya CCM 2015 yupo wapi na anafanya nini kwa sasa?
Yupo eneo la zuzu nje Dodoma kidogo , mazingira ya hapo kwake acha tu Yuko vizuri katika masuala ya ufugaji
 
Siku zote Watu waliopitia Unjagu wa Eagle Wing House Makao Makuu Oysterbay hata kama walikuwa na Vyeo vya Kitaifa nchini huwa hawana makeke na mashauzi. Katika zile cream bora kabisa zilizopikwa na Wakorea, Waisraeli, Wabulgaria na Waingereza Kinjagu MKPP ni mmoja wapo na kiukweli ametukuka na anaitendea haki kabisa Fani yake hiyo.
Mzee walimpika vzr ila walishindwa kumfundisha namna ya ku control machozi yake,hata siku amekatwa pale Dodoma ni full kumwaga machozi tu hahah.
 
Mzee walimpika vzr ila walishindwa kumfundisha namna ya ku control machozi yake,hata siku amekatwa pale Dodoma ni full kumwaga machozi tu hahah.

Huo udhaifu wake mmoja tu wa Kibinadamu hauondoi ukweli kwamba Yeye pamoja na Wenzake wa Kipindi hicho ndiyo walikuwa na Uweledi na Uzalendo wa kweli katika Utendaji wao wa Kinjagu na kusema kweli wameacha alama moja kubwa sana Idarani ambayo ilikuja kuharibiwa hasa kuanzia miaka ya 2005 hadi 2015 japo sasa hivi Idara inaanza tena kurejesha ule ule Ubora wake ambao Wahenga Sisi tuliobahatika kuwepo Kitambo hicho tuliona na kushuhudia.
 
"Wapigwe tu, ukijifanya ww ndio mkaidi sana, unajua sana mimi nasema wapigwe tu"
 
Back
Top Bottom