Yupo sahihi kweli huyu?

Yupo sahihi kweli huyu?

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
16,553
Reaction score
35,424
baba huyo
 

Attachments

  • 1432446661190.jpg
    1432446661190.jpg
    13.5 KB · Views: 1,242
Kwa akili zake, yuko sahihi 100%.
Ukiwa zimetimia kichwani usi mkosoe kwa jinsi alivyo.Ni waku mpeleka mahkani kwa ajili ya haki ya mtoto.
 
Kwa akili zake, yuko sahihi 100%.
Ukiwa zimetimia kichwani usi mkosoe kwa jinsi alivyo.Ni waku mpeleka mahkani kwa ajili ya haki ya mtoto.

ni kweli kabisa mkuu hajamtendea haki mtoto
 
Back
Top Bottom