Tulisema wengi ila kwa sasa tunakumbuka mengi tunasema laito tungesema ndio hapa tusingekuwa tunashaanga shangaa unajua maisha nikudhubutu sio kijaribu.
Utazunguka kumbe mume yupo hapo kwako karibu mnaongea kila siku ila akija kuoa ndio mwisho wakujishaua.
Sent using Jamii Forums mobile app
Maajabu huyo mkulima baada ya miezi 3, anavuna mazao ya 4+ M, huyo mhuni manzi ndo anamhonga kimshahara cha 80k per month, wkt yupo na mchz, mchz alikuwa anamhudumia kila kitu. Kahamia kwa mhuni kisa mtumishi wa serikali bdl yake yy ndo anahonga ili apendwe zaidi baada ya kugundua mhuni ana mchumba wake wa kitambo
Ushawahi kupenda??Wadau wazima,
Kwa wadada unaweza kumkataa mwanaume kisa hana hela au anahela ila roho haijaridhia basi unajiachia kwa vibwana ambavyo vinakuchezea tu mwishoe unatoa mimba unaachwa unasalitia mpaka unazeeka tokea wimbo wa vileti mpaka tetema hujaolewa hujui kwanini kwa maana yule unayemkata ndio kaja kwa wema ila wale unaowapapatikia ndio utaishilia ukitoa macho kama mjusi aliyabanwa na mlango .
Oh mara unasema huyu namchuna mpaka nini .
Mara nawangu tunamiadi naye yambele we have future together mwenyewe hata home hajawahi kuja .
Anawatifuatifua marafiki zako kama nini halafu kutwa masaa ishirini nanne unakuwa unammsema unamuwaza unakuwa unamuota naunajiona kumbe ni mpita njia kazi yake ni kula nakusepa sasa huyo uliyemkataa ataoa utabaki umekomaa hadi ukigongwa na pikipiki sio wewe unajeuriwa na pikipiki umeijeruhi.
Acha kuchagua utajikuta wewe ndio kila mtu anapita akichoka nyumbani kwake.
Anajua unachopenda chakula vinywaji na pesa anakuja anakupa anaenda ila hata siku moja hutasikia ndoa.
Utavaa nguo zakila neno hadi ubadili uanze kuvaa vitengee.
Utabakia ukiitwa majina kisa ni wewe ulitaka.
Kaa naanaye kupenda tatizo ni hili kumpenda asiyekupenda .
Aliyekupenda tulia naye hata hela mkikaa pamoja mkawa serious mtazipata tu.
Au kama anazo basi jaribu kumuweka unavyotaka wewe.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tafadhali fafanua vzr Chifu.Kuna kabinti huku kajinga kamemuacha mchumba wake kisa mshkaji mtumishi mhuni huni tu. Kisa huyo mchumba ni mkulima
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuchagua hata sisi tumepita tatizo tulipoangukia ndipo dmtunadeal napo kwa sasa no choice
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo umeshtuka leo rafiki,polee,wasalimie sana Arusha!!Wadau wazima,
Kwa wadada unaweza kumkataa mwanaume kisa hana hela au anahela ila roho haijaridhia basi unajiachia kwa vibwana ambavyo vinakuchezea tu mwishoe unatoa mimba unaachwa unasalitia mpaka unazeeka tokea wimbo wa vileti mpaka tetema hujaolewa hujui kwanini kwa maana yule unayemkata ndio kaja kwa wema ila wale unaowapapatikia ndio utaishilia ukitoa macho kama mjusi aliyabanwa na mlango .
Oh mara unasema huyu namchuna mpaka nini .
Mara nawangu tunamiadi naye yambele we have future together mwenyewe hata home hajawahi kuja .
Anawatifuatifua marafiki zako kama nini halafu kutwa masaa ishirini nanne unakuwa unammsema unamuwaza unakuwa unamuota naunajiona kumbe ni mpita njia kazi yake ni kula nakusepa sasa huyo uliyemkataa ataoa utabaki umekomaa hadi ukigongwa na pikipiki sio wewe unajeuriwa na pikipiki umeijeruhi.
Acha kuchagua utajikuta wewe ndio kila mtu anapita akichoka nyumbani kwake.
Anajua unachopenda chakula vinywaji na pesa anakuja anakupa anaenda ila hata siku moja hutasikia ndoa.
Utavaa nguo zakila neno hadi ubadili uanze kuvaa vitengee.
Utabakia ukiitwa majina kisa ni wewe ulitaka.
Kaa naanaye kupenda tatizo ni hili kumpenda asiyekupenda .
Aliyekupenda tulia naye hata hela mkikaa pamoja mkawa serious mtazipata tu.
Au kama anazo basi jaribu kumuweka unavyotaka wewe.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wao amazing atakuwa mkulima hajui kazi shambani bali anajua shambani kuna kaziMaajabu huyo mkulima baada ya miezi 3, anavuna mazao ya 4+ M, huyo mhuni manzi ndo anamhonga kimshahara cha 80k per month, wkt yupo na mchz, mchz alikuwa anamhudumia kila kitu. Kahamia kwa mhuni kisa mtumishi wa serikali bdl yake yy ndo anahonga ili apendwe zaidi baada ya kugundua mhuni ana mchumba wake wa kitambo
Sent using Jamii Forums mobile app
Maajabu huyo mkulima baada ya miezi 3, anavuna mazao ya 4+ M, huyo mhuni manzi ndo anamhonga kimshahara cha 80k per month, wkt yupo na mchz, mchz alikuwa anamhudumia kila kitu. Kahamia kwa mhuni kisa mtumishi wa serikali bdl yake yy ndo anahonga ili apendwe zaidi baada ya kugundua mhuni ana mchumba wake wa kitambo
Sent using Jamii Forums mobile app
Kivipi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Naunga mkono hoja, unaweza kumkubalia mtu kisa anaonekana ana mapenzi kumbe muigizaji tu naye. Sasa unasacrifice mapenzi kwa jitu usilolipenda mwisho wa siku unagundua nalo lisanii tu si bora uwe na yule unayempenda hata yakitokea ya kutokea utakuwa umefaidi na weweFuata moyo wako mama kuna yule unampenda nae walau anarespond huyo ndo wa kumshikilia
Tatizo wadada mko desperate sana na kuolewa...kuliko kuolewa na mtu usie na mapenzi nae bora kuitwa msimbe nk....
Ni mtazamo wangu tu ambao unapishana na katoto kazuri kiaina
Sent using Jamii Forums mobile app
Moyo bila ubongo ni mzigo
Ukiamua kuufunfisha moyo kwa kutumia ubongo kuthamini upendo wa anayekujali utaona matokeo mazuri
It doesn't apply every where. Wengine hata ungejitahidi moyo unagomaukijifunza kumpenda anayekupenda ni rahisi sana
MImi ni shuhuda wa hili
Naunga mkono hoja, unaweza kumkubalia mtu kisa anaonekana ana mapenzi kumbe muigizaji tu naye. Sasa unasacrifice mapenzi kwa jitu usilolipenda mwisho wa siku unagundua nalo lisanii tu si bora uwe na yule unayempenda hata yakitokea ya kutokea utakuwa umefaidi na wewe
Moyo ukigoma usikilize tu, usijilazimishe ili uje upate kisingizio baadae.Kuna jamaa mmoja last year katikati kwenye mishe tumekutana hukoo.....Basi jamaa full kuzimika na mimi, aaahg! Nikamuona tapeli tu....kumbe ni ananipenda kweli asee, ...tatizo moyo wangu haumkubali kabisa, staff mwenzangu ananiambia iko siku utaukumbuka huu upendo, halafu mkaka mzuri tu, na anafocus na life but duuh moyo bana ukagoma![emoji16][emoji16]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo nyie huwa hamna majuto? Yaani yanawanyookea tu[emoji848][emoji848][emoji848]Kuna mdada kaniambia maneno ya kama huu uzi jana tu,muda ukishaenda hawa wenzetu ndio uwa wanajuta na kukumbuka yaliyopita lkn inakua too late!
Kweli husemi uongo ila for how many years utakuwa na someone ambaye hakudeserve .It doesn't apply every where. Wengine hata ungejitahidi moyo unagoma
Kwahiyo nyie huwa hamna majuto? Yaani yanawanyookea tu[emoji848][emoji848][emoji848]