Yuko wapi Waziri wa Madini Angella Kairuki?

yupo njia kutumbuliwa ameshindwa kazi.nasema tutampangia kazi nyingine.
 
Analea, mtoto mpaka afikishe mwaka ndyo atarud ofisin

Kwa sasa wizara anaiongoza mkulu kuweni na amani.
 
Muda wa labour umepitilizaaa nahisi ningekua Mume wake ningemshauri Akae pembeni kwanza , it’s been too much for her and family

Naona mwenendo wa Rais kupelekaa manaibuu wawili madini ni just Incase Angela akiacha kazi

Angela bado mdogo kiumri akae kwanza na Mume wake aongeze mtoto wa nne alafu arudi full politics 2020
 
wengine wanafikiri bado yupo utumishi
 

Acha kumwonea Mama wa watu! Yaani jujui wakulizwa kuhusu Makinikia? Kwani kwenye Kama alikuwapo?
 

Maternity leave
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…