Yuko wapi Mzuwanda wa kimara resort


babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
Huyu kijana mzee sijamsikia kitambo
Sana, ni moja ya magentleman wa mjini wenye hela bila kelele toka enzi hizo.
Kabla hata Freeman hajaingia kwenye siasa huyu ni mshkaji wamedance wote.
Ashamiliki bendi,bureau de change vituo vya mafuta kibao, bila kusahau night clubs na bar.
Style ya kuhonga vitara mkubwa huyu ilikua kiulaini kimyakimya wadada wakazikoga sana,
Lyumba labda alikua kwao kijijini huko anajifunza kupiga dili.
Yuko wapi huyu humble brother asiye na fujo nyingi mdomoni ila utaitikia naam akifanya mambo.
Hakuna kelele Hakuna fujo hapa tumeweka kambi.
Brother Mziwanda popote ulipo kuna mfano mabosi wa kibongo waige toka kwako.
Salamu zikufikie :)
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Yupo vyuma vimekaza siku hizi ni konda kwenye basi la hood
 
K

kidodosi

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,845
Likes
751
Points
280
Age
44
K

kidodosi

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,845 751 280
Aisee yupo vizuri ki hali na mali, Kampuni yake Jambo Freight Ltd bado iko kwenye Game ikiwa imeajiri zaidi ya watu 150 sambamba na malorry ya kubeba container zaidi ya 50 aina ya VOLVO.
pia bila kusahau kwa upande wa KI IMANI AU KIROHO yuko vizuri zaidi nani ni Mchungaji, pale Bahama mama ndiyo kuna kanisa lake Unakaribishwe sana. Ameamua kumfuata YESU na kumtumikia BWANA, Kwenye kanisa lake sadaka siyo KIPAUMBELE , NENO LA BWANA NDIYO KIPAUMBELE.
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,967
Likes
702
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,967 702 280
Yupo vyuma vimekaza siku hizi ni konda kwenye basi la hood
Joe Mziwanda awe Kondaaaaa.............wewe unachekesha.......!!!! ni Kijana Mzee aliyeamua Kubadilika Sasa hivi ni Mchungaji wa Kanisa na Pale Bahama Mama amegeuza Kanisa wakati Kampuni yake akimuachia Mwanae na Jamaa Mmoja anaitwa Kachenge wakiiendesha......kwa kweli ukienda kwa kampuni yao utadhani Kuna WADHUNGU jinsi palivyo pasafi na wafanyakazi walivyo wasafi with Uniform siyo za ''Kajamba nani''..........kwa kweli Management yake iko powa sana...........Hata Serikali za Mitaa na CCM wamesaidiwa sanaaaaaaaaaa na Jamaa huyu...........................
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,603
Likes
8,918
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,603 8,918 280
Yupo, siku hizi anaimba Bongo Fleva.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,452
Likes
3,384
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,452 3,384 280
Yuko fresh sana huyu mzee, alijipanga vizuri..
 
Mdumange

Mdumange

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
703
Likes
955
Points
180
Mdumange

Mdumange

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
703 955 180
Umemuulizia mtu ambae sie ma "born city" nduo tunaweza kumfahamu, humu JF wengi kama asilimia 99 hivi wamekuja mjini 2000s kusoma ndio wakaishia watamjulia wapi huyo kijana wa zamani wa mjini Joe Mziwanda? Na best yake Mahindi waliomiliki Jambo Freight.. jamaa atakuwepo vizuri tu mara ya mwisho nilinsikia akiwa Tabora kwenye investments zake huko.Watoto hawa jf waulize akina sijui kihumbe au namusoma ndio watawajua mjini wamekuja na mbio za mwenge.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,452
Likes
3,384
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,452 3,384 280
Umemuulizia mtu ambae sie ma "born city" nduo tunaweza kumfahamu, humu JF wengi kama asilimia 99 hivi wamekuja mjini 2000s kusoma ndio wakaishia watamjulia wapi huyo kijana wa zamani wa mjini Joe Mziwanda? Na best yake Mahindi waliomiliki Jambo Freight.. jamaa atakuwepo vizuri tu mara ya mwisho nilinsikia akiwa Tabora kwenye investments zake huko.Watoto hawa jf waulize akina sijui kihumbe au namusoma ndio watawajua mjini wamekuja na mbio za mwenge.
Mzee Mahindi ame retire sasa, mtu mzima, yupo mid 70's, Joe bado anapeta na JF, hawa ni moja wa matajiri tunaojivunia Dar, wametengeneza pesa, wame provide services, (Jambo Freight, Chick King, Muffins, Entertainment (Bahama Mama), Healthy (Gym), Real Estate), Petrol Stations, Kilimo (Tumbaku), Role Models wetu hawa, hongera zao...
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
Mzee Mahindi ame retire sasa, mtu mzima, yupo mid 70's, Joe bado anapeta na JF, hawa ni moja wa matajiri tunaojivunia Dar, wametengeneza pesa, wame provide services, (Jambo Freight, Chick King, Muffins, Entertainment (Bahama Mama), Healthy (Gym), Real Estate), Petrol Stations, Kilimo (Tumbaku), Role Models wetu hawa, hongera zao...
Jamaa yuko fit sana kusema kweli na hana mbwembwe sijui pedeshee blah blah.
Alikua mtu wa story sana na yeyote yule.
 

Forum statistics

Threads 1,212,850
Members 461,778
Posts 28,456,802