Yuko wapi mwekezaji wa treni wa Mwakyembe?

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Nov 1, 2013
2,441
2,000
Jk raisi mpendwa, raisi anachukulia mambo poa, kwa ujinga mwingi wa mtanznia akasifiwa baada ya mambo kuwa magumu. Tanzania ni nchi ya kipumbavuuu... sana yenye raia wa kipumbavuuu...sana. Tuna safari ndefu.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,084
2,000
Wewe darasa la 7 utaniambia nini mimi mwenye digrii 4 ? labda uniambie mfuko wako hauna hela ili nikusaidie - Mwakyembe
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
7,401
2,000
Wewe darasa la 7 utaniambia nini mimi mwenye digrii 4 ? labda uniambie mfuko wako hauna hela ili nikusaidie - Mwakyembe
Na hizo kauli zake za dharau ndiyp zimemfukuzisha kwenye ulimwengu wa siasa!

Sijui kwanini hakuwa na kaba ya ulimi bwana yule!

Hivi mawaziri waliokuwa na taaluma kabla, akipukutishwa kwenye uwaziri, aweza rudia kushika chaki tena?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom