Yuko wapi mbunge wa Segerea wakati huu wananchi wako wanateketea?

Yuko wapi mbunge wa Segerea wakati huu wananchi wako wanateketea?

Atawashawishi tena mtamchagua
kabla ya kucomment ivi unafahamu siasa ndani ya jimbo la segerea,

Ivi unajua ccm ina madiwani wangapi, upinzani wana madiwani wangapi pia ???

Unajua ni nani aliyesababisha mbunge huyu akashinda segerea
 
Ndio tatizo lakuchagua mbunge mrembo nyio subilini gali kutoka kwa anko lundenga
Ivi unajua kilichomsababisha akashinda jimbo la segerea ???

Ivi unajua wabunge wa upinzani ndio waliomsabishia huyu mbunge kushinda kwa kuwachanganya wananchi
 
Mtatiro hangewasaidia sana lakini ndo ivyo hakna namna
Mtatiro ni mwanasheria mzuli nina uhakika kama Angekuwa mbunge angejitahidi kuwatetea wananchi wake angalau saivi wangekuwa labda wamepewa au Wamelipwa fidia kidogo.. . ...
 
...kwani nyie mlishindwa kwenda mahakamani mpaka mbunge?
..kwa akili hizo laleni tu nje!
 
Me naishi segerea hata sijasikia hayo mabomoa bomoa ni sehemu gani hasa kunakobomolewa isije ikawa wale wanaoishi kwenye kingo za mto msimbazi ambao mvua zikichanganya wanaililia serikali kuwatelekeza,jua likiwaka wakivunjiwa wanalaumu.
 
...kwani nyie mlishindwa kwenda mahakamani mpaka mbunge?
..kwa akili hizo laleni tu nje!
hivi unaelewa ni nini maana ya MBUNGE ????

Hivi nyinyi watu wa mna matatizo gani huwa mnawazaga nini katika maisha.

Wananchi wanapata taabu, wananchi wanateseka, watu wamekosa sehemu ya kuishi nyinyi mnaona sawa tuu
 
Me naishi segerea hata sijasikia hayo mabomoa bomoa ni sehemu gani hasa kunakobomolewa isije ikawa wale wanaoishi kwenye kingo za mto msimbazi ambao mvua zikichanganya wanaililia serikali kuwatelekeza,jua likiwaka wakivunjiwa wanalaumu.
Wananchi waliobomolewa ni wale wanaotokea maeneo ya.....

1.buguruni relini kuanzia kiwanda cha barharesaa unakuja mpaka mnyamani, unaenda mpaka tabata

Ukitoka huko rudi mpaka vingunguti, nenda mpaka kipawa banana, uwanja wa ndege,

Haya maeneo yote yapo ndani ya jimbo la segerea ambalo linaongozwa na BONNA KALUA.

ambae tunamlalamikia kwa kuwatelekeza wananchi wake lakini kipindi cha kampeni alipita kuomba kura kwa wananchi wa huku walipoo
 
Naomba kujua waliovunjiwa maeneo tajwa wamevunjiwa katika umbali wa kisheria wa barabara Au wamevunjiwa 60-120
Vunjavunja zinaendelea Na bado zitaendelea tunachoombea wale waliopo Kwenye hifadhi ya barabara kisheria wapewe muda waondoke
Akina mnyika wanapigania sheria mupya kandamizi inayotaka Kuongeza maeneo hifadhi katoka 60-120m ili wapewe stahiki zao

Mabadiliko Haya hayana budi kuja
Tunachopigania yazingatie Taratibu Na sheria
 
Naomba kujua waliovunjiwa maeneo tajwa wamevunjiwa katika umbali wa kisheria wa barabara Au wamevunjiwa 60-120
Vunjavunja zinaendelea Na bado zitaendelea tunachoombea wale waliopo Kwenye hifadhi ya barabara kisheria wapewe muda waondoke
Akina mnyika wanapigania sheria mupya kandamizi inayotaka Kuongeza maeneo hifadhi katoka 60-120m ili wapewe stahiki zao

Mabadiliko Haya hayana budi kuja
Tunachopigania yazingatie Taratibu Na sheria
Kuzuiya MTU kujenga ,kunaitaji Barua.kubomoa kunaitaji grader chini ya usimamizi wa magwanda. Je inamaana kuvunja ninafuu kulilo kuzuiya?
 
HUYU MBUNGE WA SEGEREA SI NDIO YULE ALIKUWAGA DIWANI WA KATA YA KIPAWA 2010.

SASA HIVI NADHANI NDIO MBUNGE WA SEGEREA BAADA YA KUTOKA KWENYE UDIWANI... .....

TANGU AMEKUWA MBUNGE SIJAONA CHA MAANA ALICHOWEZA KUKIFANYA JIMBO LA SEGEREA......

HERI KIPINDI KILE CHA KINA MAKONGORO MAHANGA ANGALAU KIDOGO ALIKUWAGA BEGA KWA BEGA NA WANANCHI WAKE AT LEAST.......

1.ALITUJENGEA BARABARA YA KUTOKA SEGEREA HADI MAJUMBASITA KUPITIA KINYEREZI.

2.ALITUJENGEA BARABARA YA KUTOKA SEGEREA HADI TABATA RELINI. ....

3.ALITUJENGEA BARABARA YA KUTOKA BUGURUNI HADI VINGUNGUTI KUPITIA KWA MNYAMANI....

4.ALIWASIMAMIA WANANCHI WA KIPAWA UWANJA WA NDEGE KIPINDI CHA BOMOA BOMOA HADI WAKALIPWA FIDIA ZAO WALIZOBOMOLEWA NYUMBA ZAO.......

KIPINDI HICHO MAKONGORO MAHANGA AKIWA MBUNGE NA NAIBU WAZIRI......

HATA HILI SAKATA LA WANANCHI WALIOVUNJIWA NYUMBA ZAO ANGEKUWEPO YEYE ANGEWAPIGANIA WANANCHI ANGALAU WAPATE KITU KIDOGO.. ..

MAHANGA WATU WALIMCHUKIA SANA SEGEREA LAKINI BORA YA MAHANGA KIDOGO

POLENI SANA NDUGU ZANGU WA JIMBO LA SEGEREA
 
Kuzuiya MTU kujenga ,kunaitaji Barua.kubomoa kunaitaji grader chini ya usimamizi wa magwanda. Je inamaana kuvunja ninafuu kulilo kuzuiya?
Uelewa wa tulio wengi watanzania unaujua vizuri mfano

Kwenye line kubwa za umeme msijenge ila watu wakajenga
Hifadhi ya barabara 60m bila kujipatia ufahamu wakajenga Sasa wameambiwa waondoke inakua shida

Anyways Kama nilivosema ombi langu wapewe muda

Kama Ilivo Hakuna Haki kujenga Kwenye hifadhi
Haki ni mgumu kuipata kupewa taarifa za barua siasa tunaijua ubinadamu utu Hali Na Mali za watu izingatiwe
 
Hali ya maisha katika jimbo la segerea imebadilika wananchi wanaotokea jimbo hili wanatekea na wamekosa mtetezi wa kuwatetea tunavyozungumza sasa

1.maeneo ya kata ya buguruni, mnyamani, tabata relini, vingunguti, kipawa, uwanja wa ndege hadi tunavyozungumza hadi sasa asilimia kubwa wananchi wanalala njee na wengine wamekosa makazi kutokana na bomoa bomoa iliyotokea hivi majuzi....

2.mpaka sasa kuna watu wameshapoteza maisha kwa ajiri ya presha ya kubomolewa.

Wakati figisu figisu hii ya bomoa bomoa ikitokea jimbo la segerea huko katika jimbo la KINONDONI NA JIMBO LA KIBAMBA .

Mbunge maulidi mtulia wa cuf na john mnyika wa chadema napongeza kwa kuwa walikwenda mahakamani kupinga na kuzuia na kufungua kesi wananchi wao wasibomolewe. .. ....

Wakati mnyika na mtulia wakipambana huku jimbo la segerea mbunge wetu bonna kalua kama yupo kimya hata kuwatembelea wananchi wake kutoa hata pole au kuwapa moyo.

Wana jf maombi yenu juu ya jimbo la segereaa
Kwa hiyo unataka Mh. Mbunge akazuie maendeleo? Kama kuna mwananchi anaona kaonewa,Mahakama zipo aende akafungue kesi. Hata hao walofungua kesi mahakamani watavunjiwa tu maana Watanzania tulizoea mahumashi. Wacha Brother Magu atujengee reli ya kiwango
 
Kwa hiyo unataka Mh. Mbunge akazuie maendeleo? Kama kuna mwananchi anaona kaonewa,Mahakama zipo aende akafungue kesi. Hata hao walofungua kesi mahakamani watavunjiwa tu maana Watanzania tulizoea mahumashi. Wacha Brother Magu atujengee reli ya kiwango
WAKATI WA KIPINDI CHA MAKONGORO MAHANGA WANANCHI WA KIPAWA NDANI YA JIMBO LA SEGEREA WALIVUNJIWA NYUMBA ZAO KUPISHA MAENDELEO YA UWANJA MPYA MAHANGA AKIWA MBUNGE ALIWAPIGANIA HADI WAKALIPWAA.......

LAKINI LEO HII HII JIMBO HILO HILO LA LA SEGEREA CHINI YA BONNA WANANCHI WANAVUNJIWA NYUMBA ZAO AMESHIDWA HATA KUWAPIGANIA WATU AU HATA KWENDA KUWAFARIJI WANANCHI

IVI UNAONA HII NI SAWA AU SIO SAWAA
 
kabla ya kucomment ivi unafahamu siasa ndani ya jimbo la segerea,

Ivi unajua ccm ina madiwani wangapi, upinzani wana madiwani wangapi pia ???

Unajua ni nani aliyesababisha mbunge huyu akashinda segerea
Ccm haina hata diwani mmoja jimbo la Segerea, hata kama unampa elimu ya bure huyo boya akae akilitambuwa hili vizuri.
 
WAKATI WA KIPINDI CHA MAKONGORO MAHANGA WANANCHI WA KIPAWA NDANI YA JIMBO LA SEGEREA WALIVUNJIWA NYUMBA ZAO KUPISHA MAENDELEO YA UWANJA MPYA MAHANGA AKIWA MBUNGE ALIWAPIGANIA HADI WAKALIPWAA.......

LAKINI LEO HII HII JIMBO HILO HILO LA LA SEGEREA CHINI YA BONNA WANANCHI WANAVUNJIWA NYUMBA ZAO AMESHIDWA HATA KUWAPIGANIA WATU AU HATA KWENDA KUWAFARIJI WANANCHI

IVI UNAONA HII NI SAWA AU SIO SAWAA
Siyo sawa hata kidogo, na ikumbukwe Makongoro alikuwa anaongoza majimbo mawili kwa pamoja kabla hayajagawanywa yaani jimbo la Ukonga na jimbo la Segerea, kuna kuna wabunge wawili majimbo hayo na wote wawili ni bure kabisa zero.

Lakini Makongoro alikuwa mbunge wa majimbo hayo mawili wakati yakiwa jimbo moja na ufanisi angalau ulikuwepo, siasa za chuki zinatupotezea watu ambao kimsingi walitufaa, na chuki hizi huanzia kwenye vyama vyao, kwani huyu Bonna Karuwa aliweza kumzunguka Makongoro huko ccm na kumfitinisha vya kutosha. Lakini watu wenye akili timamu ukweli tunaujuwa.

Kuna kile kimwanamke cha Chadema ambacho kilisababisha Mtatiro akose Ubunge najuwa anataka kuja kugombea tena wakati yeye alivuruga na Chadema wakamzawadia ubunge wa viti maalum, namuonya mapema afute mawazo kwamba ati 2020 tunaweza kumpa ubunge wa jimbo, pesa zake anazopata sasa hivi aweke akiba ajikite kwenye ujasiriamali.

Machadema wenzake mnaosoma hapa mumueleze mapema yule dada yenu Anatropia hajui hasira tulizonazo na kama hamuamini mteuweni tena kugombea halafu sisi tutawaonesha namna ya kufanya maamuzi.
 
Back
Top Bottom