Yuko wapi Emmanuel Buhohela mripoti kampeni za Rais Magufuli ITV?

Yuko wapi Emmanuel Buhohela mripoti kampeni za Rais Magufuli ITV?

MKEHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Posts
716
Reaction score
1,144
Mwaka 2015 ulikuwa na raha za aina yake hasa wakati wa kampeni za Urais.

ITV ilikuwa na maripota wawili nguli Emmanuel Buhohela akiripoti kampeni za Rais Magufuli na CCM huku Spencer Lameck akiwa ripota wa Lowassa na kambi ya UKAWA ilikuwa lazima uangalie taarifa ya habari ya ITV kujua ni mgombea yupi kapata nyomi siku hiyo. Ilikuwa raha kwelikweli wakati huo.

Ndiyo maana baada ya mikutano ya siasa kupigwa marufuku ni kama nchi imepowa sana. Sisi wengine raha yetu nikuona wanasiasa wakihutubia majukwani. Kwa kuwa michezo ilisha tushinda kila wakati tunanyolewa siasa ndio ilikuwa starehe yetu.
 
Yupo Ikulu kwenye kitengo cha Msigwa. Yule Spencer Lowasa wa mafuriko ndo aliangukia pua
 
Ahaaaa daaaa Rest in peace Ccm .....chonka ccm bakatwiba ekula zaitu.
 
Mwaka 2015 ulikuwa na raha za aina yake hasa wakati wa kampeni za Urais. ITV ilikuwa na maripota wawili nguli Emmanuel Buhohela akiripoti kampeni za Magufuli na CCM huku Spencer Lameck akiwa ripota wa Lowassa na kambi ya UKAWA. ilikuwa lazima uangalie taarifa ya habari ya ITV kujua ni mgombea yupi kapata nyomi siku hiyo. Ilikuwa raha kwelikweli wakati huo. Ndiyo maana baada ya mikutano ya siasa kupigwa marufuku ni kama nchi imepowa sana. Sisi wengine raha yetu nikuona wanasiasa wakihutubia majukwani. Kwa kuwa michezo ilisha tushinda kila wakati tunanyolewa siasa ndio ilikuwa starehe yetu
Team Msigwa huyo, yupo Ikulu
 
Mwaka 2015 ulikuwa na raha za aina yake hasa wakati wa kampeni za Urais. ITV ilikuwa na maripota wawili nguli Emmanuel Buhohela akiripoti kampeni za Magufuli na CCM huku Spencer Lameck akiwa ripota wa Lowassa na kambi ya UKAWA. ilikuwa lazima uangalie taarifa ya habari ya ITV kujua ni mgombea yupi kapata nyomi siku hiyo. Ilikuwa raha kwelikweli wakati huo. Ndiyo maana baada ya mikutano ya siasa kupigwa marufuku ni kama nchi imepowa sana. Sisi wengine raha yetu nikuona wanasiasa wakihutubia majukwani. Kwa kuwa michezo ilisha tushinda kila wakati tunanyolewa sawa
 
Huenda akawa masomoni,vizuri atumie fursa jiendeleza
 
Back
Top Bottom