Yuko wapi Adili Hisabati.

Yuko wapi Adili Hisabati.

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
4,945
Reaction score
5,380
Kwa wale wapenzi wa hiphop wa kitambo kile yuko wapi huyu jamaa nilikuwa namkubali sana. Nakumbuka alifungua kampuni ya kutengengeza video ya chapakazi films.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ndugu yangu mistari ya hisia,vina,lugha za kitaa huku maisha halisi ya mtaani yakiwakilishwa hayapendwi na kizazi hiki cha Mugulo chini ya baba Mwanaasha!!!

Watu wameamua kuachana na Hip hop bness na kufanya maisha mengine Kihip hop!!! e.g Mapacha wamehamishia graphics kwenye Tshits n.k
 
Back
Top Bottom