Yu wapi mzee Kingunge Ngombare Mwiru? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi mzee Kingunge Ngombare Mwiru?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babylon, Sep 23, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kipindi kirefu sasa kutokea Mzee wetu huyu kumsikia kauli yake ikiwa katika ulingo wa siasa au kijamii, haifahamiki yupo katika mazingira ya aina gani, imetufanya baadhi yetu tunao fatilia harakati zake za kisiasa tuwe na mashaka; kwa hiyo tunaomba walio karibu nae watu habarishe ili tuweze kupumua.
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,849
    Likes Received: 3,979
    Trophy Points: 280
    First Class Gamba.
     
  3. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanakufa watu wema, wanasalia watu waovu. Mungu wa ajabu sana!
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Umri umesogea sana. Akisikia matangazo ya Vifo redioni mifupa huwa inamcheza sijui kwanini!!!
     
  5. A

    Andras Mahenge Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha mzaha muacheni aishi mpaka Mungu atakapoamua.Huwezi jua Mungu anamtakia kipi...!
     
  6. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kastaafishwa kwa manufaa ya umma.
     
  7. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ........usihukumu.....
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee alikuwa mwadilifu sana lakini baada ya kujitumbukiza kwenye ufisadi sifa na heshima yake ikaporomoka kwa kasi.
     
Loading...