Ndio Semenya wa UkaldayoUnahisi jasusi kahusika?
Ndio Semenya wa Ukaldayo
Umalaya wa kisiasa ni mbaya jamani!Membe yuko kwenye hotel yake anauza al kasus! Atajaribu kurudi ccm tena kwa msaada wa Kikwete lakini atakuwa mzigo kwani hana mvuto wa kisiasa tena!!!
Hata mawaziri wakuu wastaafu sijawaona ,isipokuwa wale wa kipindi cha nyerereHeshima wakuu, simuoni wala sija msikia hata ku tweet huyu bwana MEMBE.
Au bado ana chuki?
Alipo naomba mtusaidie kutuombea MSAMAHA tulijenge Taifa letu
Umalaya wa kisiasa ni mbaya jamani!
Nje ya mada, Wapi morani ya kimasai Ngoyai??
Everyday is Saturday............................... 😎