Youtube: watanzania tunapenda ubuyu


desiigner

desiigner

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
526
Likes
201
Points
60
desiigner

desiigner

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
526 201 60
Watanzania tunapenda ubuyu(Umbea) sana hii imezihirishwa na interview ya Rich mavoco na Chibu Dangote kwa kushika nafasi ya 3 katika on trending youtube Tz siku ya leo (27/11/2016).
Interview hiyo imeweza kuicha mbali official video ya kokoro.

Je ni kweli watz tunapenda ubuyu???

treding-png.440180
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798