Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Yeah, mie shabiki wa Young AfricansNakuonaga kwenye ule uzi wa series,kumbe ktk soka nawe ni mnazi wa timu ya wananchi
Yeah, mie shabiki wa Young AfricansNakuonaga kwenye ule uzi wa series,kumbe ktk soka nawe ni mnazi wa timu ya wananchi
Safi sana mdau.....38' Mins | Yanga 2 - 0 African Sports
Kelvin Yondani 32' Mins (Yanga)
Donald Ngoma 37' Mins (Yanga)
safi Kelvin...tutakupa hiyo milioni 60 unayotaka!34' Mins | Yanga 1 - 0 African Sports.
Kelvin Yondani 32' Mins (Yanga)