Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread


radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
16,816
Likes
24,233
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
16,816 24,233 280
Usijali na jumanne uje kuchangamsha kule kwenye Uzi wenu.
Ki ukweli hizi timu mi sio mshabik mkuu huwa napenda kutia neno tu mi ni mshabik wa prison ya mbeya kidogo mbeya city na manchester united sijawahi kuwa na moyo wa kushabikia yanga au simba toka naanza kuujua mpira huwa napenda kutania tu
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
27,865
Likes
70,201
Points
280
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
27,865 70,201 280
Ki ukweli hizi timu mi sio mshabik mkuu huwa napenda kutia neno tu mi ni mshabik wa prison ya mbeya kidogo mbeya city na manchester united sijawahi kuwa na moyo wa kushabikia yanga au simba toka naanza kuujia mpira huwa napenda kutania tu
Hahahaaa. Sema ukweli bana Mkuu sababu umekuja na gia ya Kimkia Mkia kabisaaa. 😎😎
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
27,865
Likes
70,201
Points
280
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
27,865 70,201 280
Hahaha hapana sio mshabik wa mikia au vyura mi ni prison au mbeya city na manchester united
Okay. Usijali Mkuu.

Mie pia nakuwaga mshabiki wa hizo timu hasa zinapocheza na Mikia. Hivyo tuko pamoja. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

Forum statistics

Threads 1,262,453
Members 485,588
Posts 30,122,838