Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,602
- 128,093
Na pia walikuwa na bahati sana wale Shem mana walikuwa wanachezea hata tano.Leo wametutendea haki kabisa. Kocha sasa tumuelewe, Gamondi alikuwa anatupoteza.
Na pia walikuwa na bahati sana wale Shem mana walikuwa wanachezea hata tano.Leo wametutendea haki kabisa. Kocha sasa tumuelewe, Gamondi alikuwa anatupoteza.
Uzeni mzizeWananchi
Tunataka bilion 5Uzeni mzize
😄😄😄Tunataka bilion 5
Safari inaendelea.
Kabisa shemela.Safari inaendelea.
Kabisa. Tutaiamua kibabe hii mechi.Jumamosi tunafuzu kibabe, na tutamfanya MC alger Kama tulichomfanya kaka yake CR belouzidad.
Naona ushindi wa magoli kuanzia 3 kwa yanga apo baadae.Kabisa. Tutaiamua kibabe hii mechi.
InshaAllah.Naona ushindi wa magoli kuanzia 3 kwa yanga apo baadae.
Wacha weeeeJumamosi tunafuzu kibabe, na tutamfanya MC alger Kama tulichomfanya kaka yake CR belouzidad.