Yatokanayo na zoezi la 'wahamiaji haramu'

Yatokanayo na zoezi la 'wahamiaji haramu'

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Posts
4,942
Reaction score
1,360
Ng'ombe wanakufa ktk vituo vya polisi (kasulu na kigoma mjini)! Ndo nafasi ya wezi kuiba kwa kutumia magari kwa sababu ngo'mbe hakuna anayewajari wakiwa mikononi mwa polisi ktk vituo hivyo.

Tnz tulisha-sign mikataba ya haki za wanyama? Kuna chama au wanaharakati wa haki za wanyama? pls ingilieni kati hali hii haivumiliki! Ng'ombe wapo vituoni hakuna anayewapa maji wala majani....
 

Attachments

  • 1379047846595.jpg
    1379047846595.jpg
    16 KB · Views: 410
sii haki hata kidogo kuwatendea viumbe hawa ukatili wa aina hii.Ila polisi ni tabia yao kutojali
 
Hawa ng'ombe ufanyike mpango wawe wanagawiwa kwe kwenye lunch zilizopo hapa Tz au zigawiwe kwenye baazi ya makambi ya Jwtz ili wapiganaji wetu wajipatie vitoweo kuliko kuwaacha wafie police,make hao ng'ombe hawapo hapo police kama vidhibiti. Ng'ombe wale wapo pale kwa sababu wametelekezwa na waharamia kutoka RWANDA.
 
Sasa hivi hili swala la wahamiaji haramu naliogopa sana kulizungumzia maana bwana du kuna sehemu limenigusa sana tena nina hisia kali sana
 
Hili zoezi liendelee hadi kwa Wachina waliorundikana Nchini. Nimewaona wengi tu wanafanya biashara za kuuza ndala, wengine wanauza Sambusa, wengine wanauza vocha, nimewaona wachina madereva wa bodaboda. Watimuliwe wote.
Na wahindi nao wasiachwe...
 
Inasikitisha...Ng'ombe inafaida nyingi ktk uchumi wa taifa. the gvt must be careful on this....whether they belong to illigal migrants. Kwani wakitozwa ushuru kila Ng'ombe kabla ya kuvushwa au wakataifishwa kwa faida ya umma kulikokuacha kufa tatizo liko wapi....it' s unfortunte we are led by wrong people!
 
Sasa hivi hili swala la wahamiaji haramu naliogopa sana kulizungumzia maana bwana du kuna sehemu limenigusa sana tena nina hisia kali sana

More picture.
 

Attachments

  • 1379047809942.jpg
    1379047809942.jpg
    17.6 KB · Views: 196
Hawa ng'ombe ufanyike mpango wawe wanagawiwa kwe kwenye lunch zilizopo hapa Tz au zigawiwe kwenye baazi ya makambi ya Jwtz ili wapiganaji wetu wajipatie vitoweo kuliko kuwaacha wafie police,make hao ng'ombe hawapo hapo police kama vidhibiti. Ng'ombe wale wapo pale kwa sababu wametelekezwa na waharamia kutoka RWANDA.

Uko sahihi.
 
Kama ni muda walipewa, tena walipewa wiki mbili. Na Operation Kimbunga ikachelewa kuanza kwasababu ya kutoa muda wa mwisho mwisho kwa wahamiaji haramu. Tukiwachukua hao ng'ombe watasema kuwa tumewapora. Ng'ombe wafe hata wote ila KWAO WARUDI.
 
Baada ya hizi sarakasi ...magamba watageuka nyuma na kujilaumu sana watu wakiwaaambia kulikuwa na washauri wei tuu wangeweza rekebisha mbinu zao na kuepusha yatakajitokeza.Sasa hivi ukiwaambia warekebishe mbinu wanakutuhumu kuwa si raia.
 
kama ni muda walipewa, tena walipewa wiki mbili. Na operation kimbunga ikachelewa kuanza kwasababu ya kutoa muda wa mwisho mwisho kwa wahamiaji haramu. Tukiwachukua hao ng'ombe watasema kuwa tumewapora. Ng'ombe wafe hata wote ila kwao warudi.

warudi kwao banaaaa!!!!!!walikuwa wanavuta muda tu,baadae waseme ni kwao tukikataa pk anatangaza vita.alikuwa anajiandaa kisawasawa.ana mpaka chuo cha makomandoo.lakini serkali ya magamba ilikuwa wapi??magamba kwa kipindi kirefu walikuwa wanawanyia kazi watusi kwa kujua au kutokujua.
 
vijana hiyo ndio njia rahisi ya kupata ukimbizi kwenda nje mkibizi kutoka Burundi aliyekulia TZ
 
Ushmbenga tu, hao ng'ombe wako kituoni ama polini? Usilete picha za hisia hapa kujenga chuki. Hiyo ni picha ya ukame Kenya 2009
 
Hahah!ha nashuka morogoro hapa stand nakuta jamaa m1 naye anamtania trafki anamwambia alafu wewe si mtanzania mwamiaji wewe kimbunga cha Jk kitapita hapa kisipo kukuta wewe nahama mji...
 
Hawa ng'ombe ufanyike mpango wawe wanagawiwa kwe kwenye lunch zilizopo hapa Tz au zigawiwe kwenye baazi ya makambi ya Jwtz ili wapiganaji wetu wajipatie vitoweo kuliko kuwaacha wafie police,make hao ng'ombe hawapo hapo police kama vidhibiti. Ng'ombe wale wapo pale kwa sababu wametelekezwa na waharamia kutoka RWANDA.

mkuu zipo wapi hizo?
 
Ushmbenga tu, hao ng'ombe wako kituoni ama polini? Usilete picha za hisia hapa kujenga chuki. Hiyo ni picha ya ukame Kenya 2009

Una matatizo wewe! Kumbuka si wote hapa jf ni product ya 'kayumba' na kawabwa! Uwe na adabu!
 
Daaah.... Inatisha aisee kwa nini lakini jamaa ameamua kufukuza watu kama wadudu
 
Una matatizo wewe! Kumbuka si wote hapa jf ni product ya 'kayumba' na kawabwa! Uwe na adabu!

Maelezo yako tu yanadhihirisha ukayumba wako. Awe na adabu mme wako. Usituletee unyarwanda wako hapa. Umekorogwa?
 
Back
Top Bottom