Yanga yamsajili Danny Mrwanda!

Yanga yamsajili Danny Mrwanda!

Waacheni wachezaji wazawa wakombe hela za Yanga na YM. Kama hawakufikia muafaka na Azam, basi usishangae ukija kusikia ameikomba Yanga milioni 50 na mshahara wa 2.5M kwa mwezi !!! Si umeona Kaseja na Okwi, wamechukua mahela na bado wanaisaidia Simba !!!
 
Waacheni wachezaji wazawa wakombe hela za Yanga na YM. Kama hawakufikia muafaka na Azam, basi usishangae ukija kusikia ameikomba Yanga milioni 50 na mshahara wa 2.5M kwa mwezi !!! Si umeona Kaseja na Okwi, wamechukua mahela na bado wanaisaidia Simba !!!

Kwa Akili Zako Unaona Wachezaji Kufanya Hivyo Ni Jambo Zuri,basi Ujue Kwamba Hiyo Ndio Sababu Ya Wachezaji Wetu Kutokuwa Na Viwango Halisi Vya Uchezaji,leo Anacheza Vizuri Sana Kesho Anacheza Hovyo Kupitiliza Ili Aisaidie Timu Nyingine, Na Hapo Ndipo Wanapokosa Nafasi Hata Ya Kusajiliwa Angalau Katika Timu Za Kiafrika.
 
Kwa Akili Zako Unaona Wachezaji Kufanya Hivyo Ni Jambo Zuri,basi Ujue Kwamba Hiyo Ndio Sababu Ya Wachezaji Wetu Kutokuwa Na Viwango Halisi Vya Uchezaji,leo Anacheza Vizuri Sana Kesho Anacheza Hovyo Kupitiliza Ili Aisaidie Timu Nyingine, Na Hapo Ndipo Wanapokosa Nafasi Hata Ya Kusajiliwa Angalau Katika Timu Za Kiafrika.
Watajuaje hayo wakati wengi wa hao wachezaji hawajitambui + na viongoz mambumbumbu unadhan kitatokea nin!
!!!?
 
Back
Top Bottom