Yanga yaendelea kuiaibisha nchi ugenini

Yanga yaendelea kuiaibisha nchi ugenini


Sio lazima UMEONA LIGI ya KOMBE la CHAMPIONSHIP UINGEREZA? Non LEAGUE TEAM Imeiondoa ASTON VILLA TIMU ambayo iko kwenye PREMIER LEAGUE?

Au WATFORD iko kwenye ligi Daraja la TATU - Imeiondoa ARSENAL... BUDGET yao ni 49,000 UK POUNDS; na ARSENAL ni MILLIONS of POUNDS...

Kujifunza SOCCER TECHNIQUE hauitaji UCHEZE na MESSI .... Watu walio Madaraja MADOGO wanajituma na MNAELEWA zaidi...

Uliona TIMU ya TAIFA ya ZAMBIA? ILIKUWA na MCHEZAJI MMOJA tu NJE ya NCHI na ni NORWAY; Waliigaragaza IVORY COAST

Nimekufungulia siku na like mkuu.
 
Huyu mtoa mada naona akili yake haina akili nzuri, Jana Taifa stars imepigwa 2-1 na timu dhaifu ya Ethiopia, Taifa stars ndio inawakilisha taifa, Taifa stars ndio inatumia kodi yetu ya taifa, Yanga wanajitegemea wanatumia hela yao, yanga kama klabu ina wachezaji wa nchi tofauti tofauti,kwa hiyo hapo suala la kuaibisha Taifa halipo kwa Yanga, Taifa stars ikivurunda ndio inaaibisha taifa kwa sababu inaundwa na waTz tupu. Kumbuka kuna wakati Arsenal kama klabu iliwahi kucheza mechi ya Uefa ikiwa na wachezaji wote 11 wa kigeni (sio waingereza) hata Yanga tunaweza kuwa tulipanga kina Mbuyu Twite wote kwenye mechi hiyo.
 
Nikiwa kama mwana Yanga maneno yako yamenichoma. Nahisi yana ukweli ndani yake. Lakini ni hatua tumepiga.

Hongera kwa kuliona hilo. Wenzako huwa hawataki kuambiwa ukweli!
 

Sio lazima UMEONA LIGI ya KOMBE la CHAMPIONSHIP UINGEREZA? Non LEAGUE TEAM Imeiondoa ASTON VILLA TIMU ambayo iko kwenye PREMIER LEAGUE?

Au WATFORD iko kwenye ligi Daraja la TATU - Imeiondoa ARSENAL... BUDGET yao ni 49,000 UK POUNDS; na ARSENAL ni MILLIONS of POUNDS...

Kujifunza SOCCER TECHNIQUE hauitaji UCHEZE na MESSI .... Watu walio Madaraja MADOGO wanajituma na MNAELEWA zaidi...

Uliona TIMU ya TAIFA ya ZAMBIA? ILIKUWA na MCHEZAJI MMOJA tu NJE ya NCHI na ni NORWAY; Waliigaragaza IVORY COAST

Tanzania 1-0 Zambia, hapo je?
 
Huyu mtoa mada naona akili yake haina akili nzuri, Jana Taifa stars imepigwa 2-1 na timu dhaifu ya Ethiopia, ...
Unachekesha kusema Ethiopia ni timu dhaifu! Au hujui Ethiopia inacheza AFCON 2013 siku chache zijazo? Unadhani ingekuwa dhaifu ingefikaje hapo palipoishinda Tanzania kwa zaidi ya miaka 30?
 
Ngoja tusubiri simba oman

Simba yafanya kweli Oman, yaunguruma kwa kishindo! Aungurumapo Simba, mcheza nani? Kwa habari zaidi tembelea tovuti hii http://www.simba.co.tz kisha rejea jamvini na maoni yako.
 
Back
Top Bottom