Yanga yaendelea kuiaibisha nchi ugenini

Yanga yaendelea kuiaibisha nchi ugenini

Opaque

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2008
Posts
1,359
Reaction score
732
Yanga imeendeleza wimbi la kupokea vichapo kutoka kwa timu dhaifu za Ulaya, na imepokea kipigo kingine cha bao 2-0 , safari hii ikifungwa na timu isiyojulikana kimataifa ya Emmen FC ya nchini Uholanzi. Yanga ambayo inafanya mazoezi nchini Uturuki, sasa imeambulia sare moja na kufungwa mechi mbili katika mechi tatu ilizocheza.

Lakini kama ilivyo kawaida, haitakuwa ajabu kesho kuyaona magazeti yakiwa yamepambwa na vichwa vya habari vizito vizito kama:
"Yanga yatikisa Ulaya"
"Yanga usipime"
"Yanga hii temea mate mbali"
"Timu kibao Ulaya zagombea kucheza na Yanga"
"Tegete aweka rekodi mpya Ulaya"
"Tegete agombewa, kununuliwa kwa mamilioni Ulaya"
"Refa awaokoa Waholanzi kupata kipigo Uturuki"
"Yanga fiti 100% - Brandts"

... weka heading nyingine ... :becky: :becky: :becky:
 
Yanga imeendeleza wimbi la kupokea vichapo kutoka kwa timu dhaifu za Ulaya, na imepokea kipigo kingine cha bao 2-0 , safari hii ikifungwa na timu isiyojulikana kimataifa ya Emmen FC ya nchini Uholanzi. Yanga ambayo inafanya mazoezi nchini Uturuki, sasa imeambulia sare moja na kufungwa mechi mbili katika mechi tatu ilizocheza.

Lakini kama ilivyo kawaida, haitakuwa ajabu kesho kuyaona magazeti yakiwa yamepambwa na vichwa vya habari vizito vizito kama:
"Yanga yatikisa Ulaya"
"Yanga usipime"
"Yanga hii temea mate mbali"
"Timu kibao Ulaya zagombea kucheza na Yanga"
"Tegete aweka rekodi mpya Ulaya"
"Tegete agombewa, kununuliwa kwa mamilioni Ulaya"
"Refa awaokoa Waholanzi kupata kipigo Uturuki"
"Yanga fiti 100% - Brandts"

... weka heading nyingine ... :becky: :becky: :becky:

''Wazungu waigwaya Yanga''
 
Yanga imeendeleza wimbi la kupokea vichapo kutoka kwa timu dhaifu za Ulaya, na imepokea kipigo kingine cha bao 2-0 , safari hii ikifungwa na timu isiyojulikana kimataifa ya Emmen FC ya nchini Uholanzi. Yanga ambayo inafanya mazoezi nchini Uturuki, sasa imeambulia sare moja na kufungwa mechi mbili katika mechi tatu ilizocheza.

Lakini kama ilivyo kawaida, haitakuwa ajabu kesho kuyaona magazeti yakiwa yamepambwa na vichwa vya habari vizito vizito kama:
"Yanga yatikisa Ulaya"
"Yanga usipime"
"Yanga hii temea mate mbali"
"Timu kibao Ulaya zagombea kucheza na Yanga"
"Tegete aweka rekodi mpya Ulaya"
"Tegete agombewa, kununuliwa kwa mamilioni Ulaya"
"Refa awaokoa Waholanzi kupata kipigo Uturuki"
"Yanga fiti 100% - Brandts"

... weka heading nyingine ... :becky: :becky: :becky:

Walitoka SARE 1-1 na timu inayojulikana ya Daraja la tatu huko UJERUMANI!!!

Sidhani kama WALIKWENDA kushindana; Walikwenda kupata UTAALAMU sio kuvunja MIGUU kutaka uSHINDI
 
sawa kabisa yanga hawakwenda kufunjiaka miguu wao wamekwenda kujifunza kwani uliambiwa walikuwa kwenye mashindano walikuwa wakifaxnya zoezi
 
Timu haikwenda kushindana ni kufanya mazoezi na kuiweka timu pamoja, kuufanyia mazoezi mfumo mpya na kutafuta first 11 na sio kushinda mech
 
Haha dua la Kuku . Na nyie Simba pelekeni team yenu Ulaya basi!


Sent via EyePhone
 
yanga oyee!ngoja irudi iendeleze kichapo kwa vijitimu dhaifu vya bongo!
 
Kwa hiyo Brandts anakuwa mtaalamu zaidi akiwa Uturuki kuliko akiwa Changanyikeni?

PlayGrounds Nzuri Vifaa Vizuri na Timu wanazocheza nazo sio za CHANGANYIKENI... it boost players MORALE...

Hauoni TIMU za TAIFA kama za GHANA; NIGERIA; IVORY COAST ZAMBIA zinakwenda UEROPE kwa MAZOEZI? au unataka tuendelee kubaki NYUMA na kuwasha VIBATARI?

Simba nayo hiyooo ARABUNI
 

Walitoka SARE 1-1 na timu inayojulikana ya Daraja la tatu huko UJERUMANI!!!

Sidhani kama WALIKWENDA kushindana; Walikwenda kupata UTAALAMU sio kuvunja MIGUU kutaka uSHINDI

Mkuu kumbe mbumbumbu a soka eeh. Hivi daraja la tatu la ujerumani ni sawa na la bongo? Kwa kukusaidia na wabwabwajaji wenzako, timu hiyo ilitoka kuichabanga b. Leverkusen kwenye kombe la chama cha soka.
 
... Hivi daraja la tatu la ujerumani ni sawa na la bongo? Kwa kukusaidia na wabwabwajaji wenzako, timu hiyo ilitoka kuichabanga b. Leverkusen kwenye kombe la chama cha soka.
Kwa hiyo ndo kusema ni kama vile Yanga imeifunga Bayer Leverkusen! :becky: :becky: :becky:
 
nadhani hizi timu mbili mafanikioo makubwa kwao ni kufungana wenyewe kwa wenyewe tuu
 
Nikiwa kama mwana Yanga maneno yako yamenichoma. Nahisi yana ukweli ndani yake. Lakini ni hatua tumepiga.
 
Kwa hiyo ndo kusema ni kama vile Yanga imeifunga Bayer Leverkusen! :becky: :becky: :becky:

No, nikusema msidharau timu msizozijua, sio kila timu ni Fanja f.c.

F.C. Emmen



Arminia Bielefeld



Denizlispor



Kisha cheki hii kitu hapa

Fanja FC
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kumbe mbumbumbu a soka eeh. Hivi daraja la tatu la ujerumani ni sawa na la bongo? Kwa kukusaidia na wabwabwajaji wenzako, timu hiyo ilitoka kuichabanga b. Leverkusen kwenye kombe la chama cha soka.

Sio lazima UMEONA LIGI ya KOMBE la CHAMPIONSHIP UINGEREZA? Non LEAGUE TEAM Imeiondoa ASTON VILLA TIMU ambayo iko kwenye PREMIER LEAGUE?

Au WATFORD iko kwenye ligi Daraja la TATU - Imeiondoa ARSENAL... BUDGET yao ni 49,000 UK POUNDS; na ARSENAL ni MILLIONS of POUNDS...

Kujifunza SOCCER TECHNIQUE hauitaji UCHEZE na MESSI .... Watu walio Madaraja MADOGO wanajituma na MNAELEWA zaidi...

Uliona TIMU ya TAIFA ya ZAMBIA? ILIKUWA na MCHEZAJI MMOJA tu NJE ya NCHI na ni NORWAY; Waliigaragaza IVORY COAST
 
Back
Top Bottom