Yanga yaanza mchakato wa kujenga uwanja


Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,119
Likes
109
Points
160
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,119 109 160
Klabu yanga imeingia mkataba na kampuni Beijing Construction Engeneering Group ya upembuzi akinifu kwa ajili ya ujenzi wa uwanja wa kisasa mitaa ya Jangwani.
Simba mpooo?
 
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
315
Likes
17
Points
35
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
315 17 35
Story tu za Manji. itaishia kwenye makabrasha.. kesho tu mtasikia ooh ramani bado tunaisubiri toka China
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
Story tu za Manji. itaishia kwenye makabrasha.. kesho tu mtasikia ooh ramani bado tunaisubiri toka China
kama nyie mnavyoisubiri kutoka uturuki ?bwana nyie msahau mambo ya yanga kwa sababu nyie hamwezi .
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Suala la mbu je itakuwaje? Cz jangwani ni wetland pale kuna kiwanda cha mbu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,148
Likes
9,869
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,148 9,869 280
Story tu za Manji. itaishia kwenye makabrasha.. kesho tu mtasikia ooh ramani bado tunaisubiri toka China
Story?! Unafikiri Manji ni sawa na mzee wa mogadishu anayefeli kila analofanya?

- Kafeli kwa Mbuyu Twite
- Kafeli kujenga uwanja Bunju kama alivyojinadi, mpk leo anasubiri ramani toka Uturuki
- Alisema amemuuza Okwi Singapore kwa 1bn
- Kaiponza CCmizi Igunga kwa kwenda na bastola akidhani pale ni Mogadishu

Yaani kila kitu yeye ni kufeli tu. Alichoweza ni rufaa CAF mwaka ule na mkaishia kubamizwa na Waydad Casablanca
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,148
Likes
9,869
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,148 9,869 280
Suala la mbu je itakuwaje? Cz jangwani ni wetland pale kuna kiwanda cha mbu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Jangwani mbu kwani tumekwambia tunatengeneza sehemu za kulala pale? Mbona usijiulize mnaishije na NZI wa sokoni?

Hii inashangaza kweli, yaani Club ya Mpira haina hata uwanja wa kupigia dana dana? Mkitaka kumjaribu mchezaji hadi msogeze meza nyuma ndio apige dana dana!!!!

Kaburu:
"Rage sogeza nyanyua miguu kidogo tuone kama kijana ana kontrooo.............."

Rage: "Ok OK, dakika moja tafadhali, ngoja nimalizie hii barua ya rufaa niitume CUF sasa hivi.....sasa hivi....loh, mbona inzi wengi hivi leo, huko sokoni hawajapiga dawa nini?"

Kaburu: "Hamna shaka mkuu" kwa dogo "star we tulia kidogo, sasa hivi tutatoa meza hizi, panatosha tu hapa usijali"

Rage:
"Uuukey! Basi mi nipo chini hapo napata kahawa, mkimaliza utanishtua nije kuwasainia wale jamaa fedha zao"

Kaburu:
"Sawa mkuu, halafu na Bi Fatma wa Zenj unajua bado anadai ile bili ya maharage tuliyokula tulipoenda kwenye kombe la Maulidi"

Rage:
"Sawaaa, tutaongea mida." (Anatoka huku akijisemea mwenyewe 'Hili jamaa sijui samtaim vipi, sasa mambo ya maharage ndio asema mbele ya mgeni. Hivi hivi siku moja atakuja kuropoka kuwa tumetafuna rambi rambi za Mafisango..ah!')
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,319
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,319 280
Suala la mbu je itakuwaje? Cz jangwani ni wetland pale kuna kiwanda cha mbu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
mbu wanahusika vipi???
kwani unajengwa ukumbi wa harusi au guest house?
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Klabu yanga imeingia mkataba na kampuni Beijing Construction Engeneering Group ya upembuzi akinifu kwa ajili ya ujenzi wa uwanja wa kisasa mitaa ya Jangwani.
Simba mpooo?
Tukiacha porojo za hao wapuuzi wachache hapo juu, uongozi wa Yanga Afrika kwa hatua waliyofikia ingawa kuna watu wanabeza.
Cha mno cha kushukuru ni kuwa uongozi haujadanganya umma kuhusu hatua waliyopo, ya upembuzi yakinifu... Ingekuwa sivyo tungeambiwa wale wakandarasi wanakuja kuporomosha uwanja.
Maoni yangu kuhusu huu upembuzi yakinifu yanakinzana kidogo na malengo ya Yanga. Eneo la kaunda ni dogo sana kujenga uwanja wa kuchezea kwa idadi waliyoikusudia huku ukiwa na miundombinu ya msingi (vyumba vya wachezaji, gym, zahanati, media room na kadhalika). Parking pia ni suala muhimu kwa uwanja pamoja na accesibility, yaani kuhakikisha uwanja unafikika toka pande zote kwa barabara.
Ingekuwa kipindi kile kabla ya mradi wa mabasi yaendayo kasi, Yanga ingeweza ku-loby kwa serikali uwanja ukajengwa kwenye viwanja vya Jangwani.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,532
Likes
15,410
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,532 15,410 280
chezea Yanga wewe mtaisoma wanamsimbazi aka wazee wa bastola.!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
Manispaa inawaona mnavyojichanganya pale bondeni. Jengeni tu, utabomolewa na manispaa siku ya uzinduzi
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,121
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,121 2,260 280
Story?! Unafikiri Manji ni sawa na mzee wa mogadishu anayefeli kila analofanya?

- Kafeli kwa Mbuyu Twite
- Kafeli kujenga uwanja Bunju kama alivyojinadi, mpk leo anasubiri ramani toka Uturuki
- Alisema amemuuza Okwi Singapore kwa 1bn
- Kaiponza CCmizi Igunga kwa kwenda na bastola akidhani pale ni Mogadishu

Yaani kila kitu yeye ni kufeli tu. Alichoweza ni rufaa CAF mwaka ule na mkaishia kubamizwa na Waydad Casablanca
Kevin Yondani je, msomali alifaulu?
 
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
878
Likes
5
Points
35
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
878 5 35
Jangwani mbu kwani tumekwambia tunatengeneza sehemu za kulala pale? Mbona usijiulize mnaishije na NZI wa sokoni?

Hii inashangaza kweli, yaani Club ya Mpira haina hata uwanja wa kupigia dana dana? Mkitaka kumjaribu mchezaji hadi msogeze meza nyuma ndio apige dana dana!!!!

Kaburu:
"Rage sogeza nyanyua miguu kidogo tuone kama kijana ana kontrooo.............."

Rage: "Ok OK, dakika moja tafadhali, ngoja nimalizie hii barua ya rufaa niitume CUF sasa hivi.....sasa hivi....loh, mbona inzi wengi hivi leo, huko sokoni hawajapiga dawa nini?"

Kaburu: "Hamna shaka mkuu" kwa dogo "star we tulia kidogo, sasa hivi tutatoa meza hizi, panatosha tu hapa usijali"

Rage:
"Uuukey! Basi mi nipo chini hapo napata kahawa, mkimaliza utanishtua nije kuwasainia wale jamaa fedha zao"

Kaburu:
"Sawa mkuu, halafu na Bi Fatma wa Zenj unajua bado anadai ile bili ya maharage tuliyokula tulipoenda kwenye kombe la Maulidi"

Rage:
"Sawaaa, tutaongea mida." (Anatoka huku akijisemea mwenyewe 'Hili jamaa sijui samtaim vipi, sasa mambo ya maharage ndio asema mbele ya mgeni. Hivi hivi siku moja atakuja kuropoka kuwa tumetafuna rambi rambi za Mafisango..ah!')
Haaaaaaaa! Kumbe!
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Yanga wanaweza kufanikiwa katika ujenzi wa uwanja huu. Wameanza na feasibility study ambayo itaonesha mradi huu utekelezwe au la. Simba wameshindwa kuendelea na mradi wao kwa vile walianza na kumpata mkandarasi feki kutoka Uturuki, hii ni hatua ya juu sana. Manji na viongozi wenzako songeni mbele ili tofauti baina yenu na Rage na wenzake ionekane wazi kwa kila mwenye akili timamu.
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
YANGA NI TIMU YA KIZAZI KIPYA ,ITS A TEAM OF NEW GENERATION ,ITS A 21st CENTURY TEAM.HONGERA KWA WANAYANGA WOTE.
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,451
Likes
565
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,451 565 280
Akina Thomaso tupo, hatuamini hadi ujenzi uanze, na sio upembuzi yakinifu. Unapembua nini wakati eneo hata kipofu anaona halitoshi kujenda uwanja wa kubeba watu 40,000 ?

Viongozi wa mpira Tanzania ni wababaishaji kupindukia, wanapenda kuwaza makubwa wakati madogo tu shida. Kwa mafano hadi sasa Yanga wanakodi uwanja wa mazoezi, wanashindwaje kutengeneza uwanja wa mazoezi? Simba nao ndio usiseme, sasa hivi hawataki hata kuuzungumizia uwanja wa Uturuki.

Viongozi wameshindwa kuboresha mabenchi ya ufundi, timu za vijana hazina mpangilio unaoeleweka, ni ujanja ujanja kila siku.

Anyway, yangu macho japo naamini Manji uwezo anao akitia nia hakika kuna kitu kizuri kinaweza kutokea.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Story tu za Manji. itaishia kwenye makabrasha.. kesho tu mtasikia ooh ramani bado tunaisubiri toka China
Wweeeee!!!!!!!! huyu sio Ismael Aden Rage mbabaishaji uwe unaangalia basi,tumia akili.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Yanga wanaweza kufanikiwa katika ujenzi wa uwanja huu. Wameanza na feasibility study ambayo itaonesha mradi huu utekelezwe au la. Simba wameshindwa kuendelea na mradi wao kwa vile walianza na kumpata mkandarasi feki kutoka Uturuki, hii ni hatua ya juu sana. Manji na viongozi wenzako songeni mbele ili tofauti baina yenu na Rage na wenzake ionekane wazi kwa kila mwenye akili timamu.
Makoye Matale pamoja sana Mkuu wangu!!!!!!!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Manispaa inawaona mnavyojichanganya pale bondeni. Jengeni tu, utabomolewa na manispaa siku ya uzinduzi
Ukimuona Mtoto anamcharaza Baba yake Bakora ujue amebaini huyo si Baba yake,hiyo haitatokea,tumia kichwa kupembua mambo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,748
Members 474,742
Posts 29,233,696