INGENJA
JF-Expert Member
- Sep 11, 2012
- 4,990
- 4,271
wewe unabishana kishabiki zaidi si kihoja hata vijembe vyako vinaonekana vya kiswazi........nenda mwembe Yanga
hauna hoja ndomana unaishia kulalama kama mtoto wakike,nimekuuliza na nakuuuliza tena umesoma vizuri term and condition zilizo kuwa kwenye mkataba wa Young Africans na Postal Bank..hujajibu unarukaruka tuu..ndomana Rage hakukosea kuwaita mambumbumbu au maamuma wasahabiki,viongozi na wanachama wasimba kwakuwa mnarukia mambo bila kuyajua tena mnafanya mambo kienyeji kama sakata la Okwi litakavo wavuanguo hadharani