Yanga Vs Polisi Morogoro

Yanga Vs Polisi Morogoro

Tatizo la team yangu huwa haijazoa kucheza kwenye Viwanja vyenye vichuguu ,huo uwanja wa Jamhuri lazima utawasumbua,lkn ushindi uko palepale
 
Yanga wanakosa bao hapa kulikuwa na vuta nikuvute,kipa wa Polisi Moro yuko chini.
 
Yanga wameanza kusaka goli hapa..vuta nikuvute inazaa kona.
 
Bila bila moro. Huyu kipa wa polisi kwa kujiangusha. Clear chance wasted kwenye lango la polisi. Yanga wanatafuta bao hapa
 
Bila bila moro. Huyu kipa wa polisi kwa kujiangusha. Clear chance wasted kwenye lango la polisi. Yanga wanatafuta bao hapa

Lazima watapata,wakianzaga kutafuta goli hao huwa linapatikana tu
 
Back
Top Bottom