kbm
JF-Expert Member
- Oct 5, 2012
- 5,224
- 1,686
Leo vinara wa Ligi Kuu Tanzania Bara "Yanga" wanaivaa Polisi Morogoro, kwenyd Uwanja wa Jamhuri, Morogoro katika harakati za kusaka ubingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara.
TIMU YA YANGA:
- Makoye Matale
- Ruttashobolwa
- obwato
- Ulimakafu
- namanyele
- Haliali
- Anselm
- Balantanda
-
Wabheja Sana
- na
wengine wote' wanazi wakubwa wa
Jangwani
TIMU YA YANGA:
- Makoye Matale
- Ruttashobolwa
- obwato
- Ulimakafu
- namanyele
- Haliali
- Anselm
- Balantanda
-
Wabheja Sana
- na
wengine wote' wanazi wakubwa wa
Jangwani