Yanga nao kwa utetezi...

Yanga nao kwa utetezi...

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Posts
731
Reaction score
719
Ziliporejeshwa zile tatu wakasema walijiamini sana. Leo wamepigwa tatu moja kocha kasema walijiamini kupitiliza. Hivi nyie yanga,mnafikiri pale uwanjani mnacheza peke yenu hadi mjiamini namna hii. Sasa nasema muwe mnapigwa tu ili mbadilishe utetezi...
 
Ziliporejeshwa zile tatu wakasema walijiamini sana. Leo wamepigwa tatu moja kocha kasema walijiamini kupitiliza. Hivi nyie yanga,mnafikiri pale uwanjani mnacheza peke yenu hadi mjiamini namna hii. Sasa nasema muwe mnapigwa tu ili mbadilishe utetezi...

na leo pia wamezimia.
 
Waendelee kujiamini sisi mbele kwa mbele, hatuangalii majina tunaangalia mchezo.Hakika wachezaji SIMBA mmeturudishia heshima wanachama na wapenzi wenu, pole sana Kaseja kwa mtihani huu wa leo mechi ya kwanza na simba.
 
Yanga ndo zao,leo nimemuona brandts kawa mwekundu anatafuna midomo tu haamini matokeo.Minziro anadai wachezaj hawakutimiza majukumu yao uwanjani.Mzee akilimal anadai wameingia choo cha kike kumsajili kaseja.
 
Back
Top Bottom