Yanga na Wamisri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na Wamisri

Discussion in 'Sports' started by Bantugbro, Mar 14, 2009.

  1. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Salaam waungwana,
    Naomba mwenye maelezo/matokeo ya mechi hii atupe hapa jamvini..
     
  2. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii mechi si inachezwa kesho Jumapili au naota?
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    website ya caf inaonesha kuwa inapigwa leo leo.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    website ya caf inaonesha kuwa inapigwa leo leo.
    affirnative;but tomorrow
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    okay ngoja tusubiri hiyo kesho basi, ni TV gani itaonesha mtanange?
     
Loading...