Mzee makoti JF-Expert Member Joined Jul 27, 2016 Posts 5,366 Reaction score 8,331 Mar 15, 2026 #1 Hivi Azam na yanga wanacheza lini?
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,962 Reaction score 1,252,223 Mar 15, 2026 #2 Leo
S Swensa JF-Expert Member Joined Oct 18, 2024 Posts 2,846 Reaction score 4,207 Mar 15, 2026 #3 Leo usiku
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,174 Reaction score 196,905 Mar 15, 2026 #4 Ngoja waje kukupa muongozo... Cc: Mahondaw
Kipenzi Changu Platinum Member Joined Aug 24, 2011 Posts 59,681 Reaction score 140,332 Mar 15, 2026 #5 Shadeeya kama ndugu zako wanaogopa, ingia kati mwenyewe
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,594 Reaction score 128,069 Mar 15, 2026 #6 Kipenzi Changu said: Shadeeya kama ndugu zako wanaogopa, ingia kati mwenyewe Click to expand... Mmh! Hapo unajua kabisa sitaweza. 😂
Kipenzi Changu said: Shadeeya kama ndugu zako wanaogopa, ingia kati mwenyewe Click to expand... Mmh! Hapo unajua kabisa sitaweza. 😂
Tate Mkuu JF-Expert Member Joined Jan 24, 2019 Posts 46,250 Reaction score 137,675 Mar 15, 2026 #7 Kesho mchana angalia marudio.
Kichuguu Platinum Member Joined Oct 11, 2006 Posts 18,069 Reaction score 25,168 Mar 15, 2026 #8 Nimepoteza hela yangu leo tena; nilidhani kuwa Yanga atashinda 1-0. Hata hivyo nilikuwa nimebeti laki moja tu, siyo hela kubwa sana.
Nimepoteza hela yangu leo tena; nilidhani kuwa Yanga atashinda 1-0. Hata hivyo nilikuwa nimebeti laki moja tu, siyo hela kubwa sana.
coscated JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 4,789 Reaction score 5,396 Jun 21, 2026 #9 Kichuguu said: Nimepoteza hela yangu leo tena; nilidhani kuwa Yanga atashinda 1-0. Hata hivyo nilikuwa nimebeti laki moja tu, siyo hela kubwa sana. Click to expand... Oh
Kichuguu said: Nimepoteza hela yangu leo tena; nilidhani kuwa Yanga atashinda 1-0. Hata hivyo nilikuwa nimebeti laki moja tu, siyo hela kubwa sana. Click to expand... Oh
S Swensa JF-Expert Member Joined Oct 18, 2024 Posts 2,846 Reaction score 4,207 Jun 21, 2026 #10 Kichuguu said: Nimepoteza hela yangu leo tena; nilidhani kuwa Yanga atashinda 1-0. Hata hivyo nilikuwa nimebeti laki moja tu, siyo hela kubwa sana. Click to expand... Du mkuu we uko vizuri hiyo kwangu mkubwa sana
Kichuguu said: Nimepoteza hela yangu leo tena; nilidhani kuwa Yanga atashinda 1-0. Hata hivyo nilikuwa nimebeti laki moja tu, siyo hela kubwa sana. Click to expand... Du mkuu we uko vizuri hiyo kwangu mkubwa sana