YANGA NA AZaM TV vipiiiiiiiii?

YANGA NA AZaM TV vipiiiiiiiii?

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Posts
2,896
Reaction score
1,214
Nmeshangaa kuona mechi Live ya Yanga na Mtibwa live hapa TBC 1,je imekuweje fungu limeongezwa au viongoz mlivuta Miliion 100 kimya kimya?mwenye data afunguke hapa

Yanga 2.Mtibwa O
 
Nmeshangaa kuona mechi Live ya Yanga na Mtibwa live hapa TBC 1,je imekuweje fungu limeongezwa au viongoz mlivuta Miliion 100 kimya kimya?mwenye data afunguke hapa

Yanga 2.Mtibwa O

Hii ni Private issue kati ya Yanga na Azam TV, wewe unataka data za nini?
 
Hii ndo mitoto ya M4c akili kwa masabuli,ndo maana nkasema mwenye data kamil aweke hapa wanaJF tuzione,,,,,,screw
 
Hii ndo mitoto ya M4c akili kwa masabuli,ndo maana nkasema mwenye data kamil aweke hapa wanaJF tuzione,,,,,,screw

Viongozi wa yanga waliwazuia mwanzo azam na tff wakapiga simu polisi ambapo polisi wakaongeza defender 6 na ulinzi kwa azam tv bt yanga inajipanga soon mtajua nani mbabe
 
Ile mech imelushwa na tbc sio azam,..ila tbc ndo wamenunua mech kwa azam so sijaona kosa..Utata ungekuwepo kama azam tv ndo wangeirusha mech bila kushikilishwa kwa tbc ..ila ngoja tuone wao wenyewe watasemaje tuwe na subila
 
We utasemaje imerusha tbc wakat azam ndo imenunua haki milik ya baadhi ya timu na kuzrusha thr TBC? Wote nyie makanjanja hakuna aanae jua wats goin on eeee,yanga mmepokea milion 250 toka Azam kimya kmya eeeee?make nyie hamstahil pokea pesa sawa na Prison et,
 
Back
Top Bottom