Yanga kimeo tu imebakwa na kagera live 1-0

Yanga kimeo tu imebakwa na kagera live 1-0

joel amani

Senior Member
Joined
Nov 22, 2011
Posts
100
Reaction score
8
timu haifurahishi sasa tunashindwa hata pa kukimbilia kujificha,cjui kwanini ilibana kwa simba
 
katika soka pana kushinda,kufungwa na dro....hence congraturation young.....hapo ndo soka inapaswa hiwe si kila siku wao
 
Haya sasa mashabiki waandishi wa yanga fanyeni kama mechi ya mtibwa!Wanafugwa liverpoor na waandishi wafata maadili wanaandika sembese yanga......!
 
Jamani kwani umefungwa kamba uishabikie yanga?ndg yangu hama kama hutaki kufa kwa presha,
 
match ijayo pia mnafungwa, jiandaeni kumtimueni kocha,
 
sasa hivi ni zamu ya mwenyekiti kutimuliwa,kwani twite hakupata mipira ya kurusha.
 
itatugarimu sana mwishoni mwa ligi kwani mwanzoni tunapoteza mechi nyingi
 
Back
Top Bottom