YANGA inatia aibu

Humphnicky

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
2,045
2,000
Ona official website yao, last time ilikuwa updated July.
Hii ni aibu sana kwa club yenye wapenzi duniani kote.
www.yangasc.com
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,600
0
wenyewe watadai wanacheza mpira. hivyo vya mitandao mara facebook, mara official site ni ubishoo mtupu.
kama we unataka wasaidie basi kuweka up to date.
 

Humphnicky

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
2,045
2,000
wenyewe watadai wanacheza mpira. hivyo vya mitandao mara facebook, mara official site ni ubishoo mtupu. <br />
kama we unataka wasaidie basi kuweka up to date.
Na ukongwe wa klabu yenu hamna hata uwanja kazi yenu longolongo tu.
Karibuni Chamazi, kwetu tulio serious na mpira
 

Belo

JF-Expert Member
Jun 11, 2007
12,653
2,000
Unashangaa Yanga ,mbona ikulu hawana website hadi leo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom