BASIASI
JF-Expert Member
- Sep 20, 2010
- 9,732
- 5,011
Hayo ni matokeo ya awali
mpka usiku wa leo yanasomeka hivyo zimebaki dk 2 kupata matokeo kamili
magoli ya yanga yatafungwa
1.mrisho ngasaa dk ya 8
2.hamis kiiza dk ya 42
3.dk ya 67 na kavumbagu/athuman chuji inategemea atakekuweko uwanjani mpaka kipindi hiko
magoli ya simba
hiza tambwe kwa njia ya penalti dk ya 35
mwombeki huyu nae atasababisha penalt ingawa refarii ataikataaa
baadae atafunga goli la kawaida na
mpira unatarajiwa kuisha hivyo
mpka usiku wa leo yanasomeka hivyo zimebaki dk 2 kupata matokeo kamili
magoli ya yanga yatafungwa
1.mrisho ngasaa dk ya 8
2.hamis kiiza dk ya 42
3.dk ya 67 na kavumbagu/athuman chuji inategemea atakekuweko uwanjani mpaka kipindi hiko
magoli ya simba
hiza tambwe kwa njia ya penalti dk ya 35
mwombeki huyu nae atasababisha penalt ingawa refarii ataikataaa
baadae atafunga goli la kawaida na
mpira unatarajiwa kuisha hivyo