Yanayojiri toka Dodoma, Kikao cha CC

Yanayojiri toka Dodoma, Kikao cha CC

sio chama cha vibaka kuna vibaka kwenye chama nao wamesha jichuja ambao wapo kundi la frend of lowasa

asante maana wengi wanakurupuka tu ,kama ndo hivyo na chadema ni chama cha wasaliti tena wakubwa maana ndani yao alikuwemo msaliti zitto,
 
Kikao cha siri na wewe si mjumbe utayatoa hadharani vipi? Hebu kajambe huko unadhani kila mtu ni mbumbumbu mwenzako?

Nimecheka sana... lakini tumpe "benefit of the daubt" labla anapata habari za kiintelijensia
 
Unaweza ukatumia fictious names walau tukawajua hao watatu waliopo hapo? pls!
 
wana kazi moja tukumpitisha MAGUFULI au mwandosya basi ndo watu pekee wanaokubalika kwa kwetu maana wametutumikia kona zote na tumeona.
 
sio chama cha vibaka kuna vibaka kwenye chama nao wamesha jichuja ambao wapo kundi la frend of lowasa

Huoni ni vibaya kutumia jukwaa hili kukashifu watu wengine bila kuweka ushahidi? unawavunjia heshima, unajivunjia heshima, na kulishusha hadhi jukwaa la Jamii forum ambapo hapo kabla ulikuwa ukiingia humu ni hoja za kujenga siku hizi limegeuka gulio la kuchafua watu.

Mtu ameweka taarifa nyeti humu wewe unatumia fursa vibaya. Wewe ni msafi kiasi gani? acha hizo....
 
Habari za siku tele wanajamvi.

Leo tupo ktk ukumbi wa CCM hapa mjini Dodoma ambapo wajumbe wa kamati kuu wakiwa na kikao adhimu cha kujadili wanachama waliojitokeza kuchukua fomu za kuwania nafasi ya kuongoza taasisi ya urais.

Mimi si mjumbe wa kamati kuu ila nipo hapa "ikulu" ktk harakati za kumpata rais wa awamu ya 5.

Nitakuwa nawaletea kila lililo muhimu hapa, japo ni kikao cha siri ila yale yenye maslahi ya nchi nitayatoa hadharani.

Baadhi ya wajumbe wameshawasili hapa nje ila ajabu nawaona wajumbe watatu ambao wametangaza nia wapo hapa, sidhani kama wamepata taarifa ya kuhudhuria au la!

Nitawajuzaaa!!!

Napenda niwatambue kwa majina wajumbe hao ni akina nani?
 
Habari za siku tele wanajamvi.

Leo tupo ktk ukumbi wa CCM hapa mjini Dodoma ambapo wajumbe wa kamati kuu wakiwa na kikao adhimu cha kujadili wanachama waliojitokeza kuchukua fomu za kuwania nafasi ya kuongoza taasisi ya urais.

Mimi si mjumbe wa kamati kuu ila nipo hapa "ikulu" ktk harakati za kumpata rais wa awamu ya 5.

Nitakuwa nawaletea kila lililo muhimu hapa, japo ni kikao cha siri ila yale yenye maslahi ya nchi nitayatoa hadharani.

Baadhi ya wajumbe wameshawasili hapa nje ila ajabu nawaona wajumbe watatu ambao wametangaza nia wapo hapa, sidhani kama wamepata taarifa ya kuhudhuria au la!

Nitawajuzaaa!!!

Rais wa awamu ya tano? Ama mgombea wa ccm?
 
Kikao cha siri na wewe si mjumbe utayatoa hadharani vipi? Hebu kajambe huko unadhani kila mtu ni mbumbumbu mwenzako?

Kujamba!!! huna msemo mwingine, thread ameanzisha yeye, sasa matusi ya nini km huna kitu cha kuchangia si bora upite tu km wengine. Maneno machafu yanasaidia nini kwenye jamii iliyostaarabika, jitahidi kuficha upumbavu wakati wote wa kuchangia kwenye jukwaa hili
 
Ina maana wewe ulikuwa unajuwa kwamba Membe ni Mkristo?

Membe angekuwa Mkristo kanisa Katoliki lingehakikisha anakuwa Rais lakini systeam ya kanisa katoliki ilishambaini miaka mingi kwamba alitumia kanisa kusoma kama kaka yake Samuel Luhanga (JK)

Kwahiyo Kanisa Katoliki ndio linachagua Raisi wa Tanzania?? Ndorobo Mkubwa Wewe.....Idiot
 
Back
Top Bottom