Yanapouzwa mashati ya batiki na vitenge kwa wanaume

Yanapouzwa mashati ya batiki na vitenge kwa wanaume

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Posts
538
Reaction score
711
Wakuu naishi Kibaha, Mkuza Nina ndugu yangu mpenzi sana wa mashati ya batiki na vitenge. Tafadhali kama kuna yeyote ana fahamu yanapopatikana anijuze tafadhali na bei yake. Yawe yameshonwa vizuri. Nawasilisha Wakuu kwa majibu yenu.
 
Wakuu naishi Kibaha, Mkuza Nina ndugu yangu mpenzi sana wa mashati ya batiki na vitenge. Tafadhali kama kuna yeyote ana fahamu yanapopatikana anijuze tafadhali na bei yake. Yawe yameshonwa vizuri. Nawasilisha Wakuu kwa majibu yenu.
Muone huyo Yuko msimbazi Centre yuko vizuri sana 0717005592
 
Wakuu naishi Kibaha, Mkuza Nina ndugu yangu mpenzi sana wa mashati ya batiki na vitenge. Tafadhali kama kuna yeyote ana fahamu yanapopatikana anijuze tafadhali na bei yake. Yawe yameshonwa vizuri. Nawasilisha Wakuu kwa majibu yenu.
Dah mzee wa Mkuza umenikumbusha mbali sana pale mto mkuza niliwahi kufanya kituko sana utotoni kipindi dingi anapiga mzigo shirika la elimu kibaha
 
Kuna mashati haya yanauzwa..Ni ya batiki mengine ya vitenge.
Unashonewa kulingana na size unayotaka na kitenge au batiki uliyoipenda
IMG-20190731-WA0002.jpeg
IMG-20190731-WA0020.jpeg

Mhusika namba Yake hiyo 0621592514
 
Mashati ya batiki na vitenge yaliyoshonwa utayapata Mnazi mmoja baada ya mataa.Karibu maduka yote ya hapo mnazi mmoja yanauza .bei ni tangu 10.000 na kuendelea kutegemea material na mtindo
 
Mashati ya batiki na vitenge yaliyoshonwa utayapata Mnazi mmoja baada ya mataa.Karibu maduka yote ya hapo mnazi mmoja yanauza .bei ni tangu 10.000 na kuendelea kutegemea material na mtindo
Asante sana Mkuu, lakini ni kiwango?
 
Back
Top Bottom