Yametimia Tanzania

Yametimia Tanzania

Joined
Jan 27, 2015
Posts
13
Reaction score
8
Aliyoyaandika nyerere kwenye kitabu chake cha UONGOZI WETU NA HATMA YA TANZANIA(1964)

Ole wake Tanzania
Tusipoisaidia!
Niwezalo nimefanya:
Kushauri na kuonya.

Nimeonya: Tahadhari!
Nimetoa ushauri:
Nimeshatoka kitini;
Zaidi nifanye nini.

Namlilia Jalia
Atumulikie njia;
Tanzania ailinde,
Waovu wasiivunde.

Nasi tumsaidie
Yote tusimwachie!
Amina, tena Amina!
Amina tena na tena!
 
Mwl ameiona Tanzania kabla ya kifo chake kuwepo kwa wanasiasa uchwara walioweka maslahi binafsi mbele badala ya umma kama akina EL na wengineo. Ametuonya na amemuomba mungu atusaidie nasi tumsaidie mungu. Kwa wasio na masikio na wasikie.
 
Back
Top Bottom