Yamenikuta! Starehe mbaya sana...

THE BEEKEEPER

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2024
Posts
1,548
Reaction score
7,530
Juzi kati hapo nimesaini boom, wakati narudi magetoni nikapishana na mama muuza mihogo akaniambia nikuwekee ya shingapi, Mimi nikamwambia Mimi sili mizizi Kwa Sasa. Leo mpunga umekata nimerudi Kwa mama muuza mihogo Ili anipe ya buku nipige countar attack mbaka night kasema wewe mtoto shika adabu Yako๐Ÿ˜“
 
Na mimi nasema hiviii wewe mtoto shika adabu yako๐Ÿ˜†.Kwani ulishawahi kuambiwa kua uyaone mwanangu.Ama ulilelewa kama kunguru๐Ÿคช
 
Ndiyo hadithi tayari?Counter-attack mbaya sana.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ